[Sổ Tay Trader] Cấu Trúc Thị Trường - Phần 1

a thật là tâm lý quá :star_struck:cám ơn a rất nhiều !

tuyệt văn vời !!! Tks ad Trung <3 <3 <3

triệu like anh ơi lưu vào dt mỗi ngày tu luyện cho khắc cốt ghi tâm thôi

đậm chất riêng Medio: đơn giản, dễ hiểu và cực kì hiệu quả :))
thanks ad Trung :smiling_face_with_three_hearts:

Gọi chú là ảnh giận tím ng r,hên còn câu sau haha :laughing:

4 Lượt thích

gọi là vừa đấm vừa xoa =)))) anh hùng khó qua ải mỹ nhân :smiley:

1 Lượt thích

Không còn biết nói gì nữa, quá sướng ae ạ :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:
Cảm ơn anh nhiều.
Em thắc mắc ở TH 1 đi theo xu hướng chính đồ thị giản đơn phải ntn chứ a nhỉ?

2 Lượt thích

À thì ra là thế :rofl::rofl::rofl:, ngày nào mà cũng có cảm hứng như thế này chắc hội quán đông vui náo nhiệt không kém :rofl::rofl::rofl:

2 Lượt thích

Em còn thắc mắc nữa là ở TH vào lệnh theo xu hướng hồi 2 TH này thì TH 2 có tỷ lệ thắng cao hơn TH 1 phải ko ạ?

2 Lượt thích

tỉ lệ thắng như nhau đều đi theo xu hướng hồi , đến vùng quan trọng bên trên . còn cái ở dưới nó phải KLV quan trọng hay ko thì ko cần thiết vì mình ko đánh chiều đâm qua nó đang đánh chiều hồi lên mà nên ko quan tâm nó lắm . chỉ quan tâm nó khi phá dc keylevel giảm thì sẽ theo cái KLV bên dưới để canh TP nếu vào buy

4 Lượt thích

AD có nói phía dưới là xh đã đảo chiều giảm xác định lại KLV qt đó bạn. Vì nó cấu trúc nó nhiều kiểu mà mình chỉ việc tìm klv qt và vào lệnh bt thôi cái bạn vẽ chỉ là một trường hợp thôi không tổng quát được.

1 Lượt thích

@all Cảm ơn mọi người. Mọi người comment thế này thì cảm hứng lại tăng maximum rồi. Viết bài kiểu này có vẻ sướng hơn làm youtube ấy :joy:

45 Lượt thích

e cảm ơn anh rất nhiều; e còn gà nên có bộ bí kíp này cũng hay

2 Lượt thích

ad @Medio cho minh hỏi trường hợp này với, mình có buy thẳng lên đỉnh của xu hướng hồi này được không?

6 Lượt thích

Tổng hợp của Ad quá hay, những trường hợp này gặp nhiều rồi, nhưng mà đôi khi gặp lại quên mất vì bị rối. Chân kinh này phải đọc mỗi ngày cho ngấm mới đc.
Cảm ơn Medio rất nhiều!

2 Lượt thích

Chén phật đây rồi. Cảm ơn anh!

3 Lượt thích

e vào lệnh như vậy đúng ko ạ hay là lế* lề*

4 Lượt thích

Thật sự tuyệt vời, cảm ơn ad Trung rất nhiều :heart_eyes:

2 Lượt thích

cảm ơn anh nhé chúc anh sớm lấy vợ :wink:

Cám ơn a trung pro nhé,cưới vợ đi a

4 Lượt thích