SL 2 lệnh GU ngày 6/7

3 Lượt thích

mặc dù đọc xong thấy hơi mụ mị về ( PHÁ ) nhưng cám ơn ad đã giải thích cho hội qoán về góc nhìn của a

Nguy hiểm thật, quên không xóa mà ae cũng soi ra được. Đặt cảnh báo thấy kêu tưởng TP rồi mà hóa ra hòa vốn. Định làm 1 bài trader không fomo mà lộ hết lệnh rồi :((

Lệnh 1:

Lệnh này mình miss chứ không vào được. Limit tại KL fake mà còn thiếu 1.2 pips nữa mới khớp, định TP RR 1/3 vừa trùng cái đỉnh luôn mà không dính cũng có tí fomo.

Lệnh 2:

Tiếp lại vào lại KLQT vì mình nhìn mỏi mắt các timeframe mà chưa thấy lý do gì cái xu hướng tăng này nó đảo chiều cả. Đi được 2R và lại hòa vốn.

7 Lượt thích

các bác toang chưa. em bị sl 2 phát, đầu, làm quả ở klqt thấy 2R ngon rồi. ăn xong ra hòa vốn. hôm nay nghỉ trade thôi

1 Lượt thích

Em cũng éo hiểu sao nó lại quay hòa vốn được luôn. vừa đi chạy về mất mịa nó 2.5R :frowning: đúng là nói trước bước không qua mà.

giá mới nhất đây các bác

3 Lượt thích

tại bác phím kèo anh em vào nhiều quá nên cá mập mới đẩy giá quay đầu đấy. haiza

Tại chú hô hào làm nặng thuyền đấy :joy:

1 Lượt thích

xem chart là kéo sl dương dc 1r rồi nhỉ

Em vào 1 lệnh như a đã vào mà em k nhìn biểu đồ mà rời sl về entry giờ thấy nó đâm xg bằng mấy cây dài quá đang âm :frowning:

1 Lượt thích

rút kinh nghiệm sau im im lên thuyền thôi. Cứ hôm nào phím kèo là nghiệp quật chết nhăn răng. :frowning:

2 Lượt thích

bác hô to quá . sóng đánh là phải r :))

1 Lượt thích

đây là phân tích của mình Ad xem đây có phải lý do giá quay lại hoà vốn k.

3 Lượt thích

Em cũng vào như thế này nhưng bị SL vì chưa thấy giá chạm hẳn đáy cũ nên chưa dịch SL, kết quả SL sấp mặt

Thật ra là giá vẫn chưa phá KLQT. Tuy nến giảm mạnh khiến mình bị hòa vốn nhưng nếu kìm chế cảm xúc cay cú, đợi chờ biết đâu sẽ có cơ hội ngon :D.

5 Lượt thích

GIờ là thi xem ai nội công thâm hậu hơn =))))

2 Lượt thích

mình cũng sl quả này giống bạn nè haha

GU cơ hội còn nhiều anh em bình tĩnh. Tầm này nó chạy thế này thì éo biết thế nào mà lần. Có thể là phá giả cũng có thể là phá thật. Nên nhớ là bạn ăn 2R lúc thị trường xấu cũng chẳng khác gì ăn 2R lúc thị trường đẹp cả.
GU tầm này kệ mẹ nó chạy thôi. anh em ăn uống nghỉ ngơi đợi xem bóng đá thôi.

3 Lượt thích

chuyện là hôm đến hôm nay em cũng 3 lệnh 2 lệnh y hệt như anh thêm 1 lệnh ở cái đỉnh trùng fobi kia.
1 lệnh thì mid tại klv fake. lệnh đỉnh cũ trùng fibo thì sl luôn. lệnh tiếp theo cũng như anh vừa vào kiểm tra thấy xắp tp 3.5r nghĩ quả này chắc cốp rồi giá có xuống nhưng k xuống điểm vào lệnh đâu nên k rời sl. ra ăn bát cơm quay vào thấy sl luôn
tổng kết sl 2 lệnh cay quá xóa mt5 đợi tuần sau tải lại trade tiếp .lệnh tại klvqt kia cứ nghĩ quả này chắc cốp rồi thế quái nào nó lại thua, đến hiện tại đang cố đấu tranh tâm lý. rồi vào hội quán khóc lóc : :weary: :sob: :sob:

4 Lượt thích

mình hôm nay cũng SL 2 lệnh, ko hiểu nó xuống quét hay phá hẳn KLQT

1 Lượt thích