SL 2 lệnh GU ngày 6/7

show nhẹ 3 lệnh ngày hôm nay :))) chuỗi 9 lệnh bất bại bị nhấn chìm bằng 3 lệnh thua liên tiếp :)))
Lệnh 1 tham lam muốn ăn sóng hồi. Các cụ không độ cho. nó quét nhẹ nhàng SL mới chịu xuống. :cold_face:

tư duy của mình thì bạn nên trade theo PA hơn là đặt sẵn lệnh limit vì giá đã đi khá xa KLVQT, thứ 2 là a trung có nói nếu đỉnh cũ trùng vs fibo thì mới xem xét vào lệnh, còn lệnh đẹp nhất thì tất nhiên vẫn là ở KLVQT, nhưng mình nghĩ chính thống và an toàn nhất thì vẫn nên đợi xác nhận bằng PA bạn nhé

2 Lượt thích

Lệnh thứ 3 của Dũng chổ ấy đúng khó chịu, mình đợi nó tích lực phá lên mà không nổi …

lệnh số 3 mình canh vào từ trước lệnh số 1 rồi. nó là mua tại klv fake. Đáng ra theo quy tắc là đợi đọc nến thì mới vào. Hôm nay tâm hơi bị rung. thua 1 R cũng đáng. :rofl:

bắt quả tang Medio phím kèo :stuck_out_tongue:
All in buy GU anh em. nhồi tới chết . :sweat_smile:

1 Lượt thích

Lệnh này mình vào y ad. Gồng thôi

1 Lượt thích

đợi xem giá có quay trở về tạo cái mô hình gì đó còn vào lại chứ ))

=)) tùy các ông thôi. chứ tôi đang trên thuyền rồi.

1 Lượt thích

vâng ạ , cảm ơn anh , thêm 1 bài học về phá vỡ giả

AI cũng vào lệnh đấy. bác chưa lên thuyền à :rofl: :rofl:

t ngồi ghế đầu luôn ấy chứ =)))

1 Lượt thích

mình newbie mới bị 1 chuỗi thua, phân tích đúng nhưng không dám vào lệnh đó :v

1 Lượt thích

đó là do nội công của bạn chưa đủ thâm hậu đó =))))

2 Lượt thích

đáng lẽ tôi còn lệnh cuối tại klqt m15 , mà nghĩ sl 3 lệnh liên tiếp thì chuối quá )) nên thôi tôi để lệnh 3 sl ngày mai
Nhưng ko ngờ lại gục trước cửa thiên đàng

2 Lượt thích

Bạn cứ đi 1,2 % tài khoản. Thua 2,3 lần chỉ cần thắng lại 1 lần 1:3 là gỡ rồi. Đều tay thì chỉ hòa với lời chứ chả lỗ đc với điều kiện đúng PA Medio nhé ^^

1 Lượt thích

Có anh em nào bắt được cái đáy ngay tại KLQT không nhỉ :sweat_smile:

cảm ơn bạn, mặc dù mình có 1 chuỗi thua nhưng hiện tại mình vẫn đang hòa vốn, chỉ là hơi tâm lý sợ hãi tí thôi

MÌnh cũng SL 1 lệnh ở KVL m5 tại fomo quá :upside_down_face: Đặt thêm đúng 1 lệnh ở KVL QT H1. Hết! Để chạy mai lại tính tiếp :slightly_smiling_face:

tí nữa dời sl rồi đi ngủ cho ngon nhể

Tâm lý là cái ai cũng bị. Mình h cứ đặt lệnh xong là để cảnh báo, tắt máy ra chơi với con, cho ăn, thay bỉm :rofl: :rofl: có cảnh báo thì vào điện thoại xem. Chứ cứ nhìn biểu đồ nhiều là đầu oc lại suy nghĩ đủ thứ nhận định…

1 Lượt thích