[Review lệnh] Lần đầu trade BTC khung nhỏ

hô hào thế thôi chứ làm gì còn tiền mà all in :smiley: với lại các anh em all in Medio chứ không all in BTC =))) :cold_face:

Lúc đó em lại nghĩ thị trường nó di chuyển theo nguyên tắc này ạ. Em nghĩ nó phá qua Key giảm H1, quay lại test và thành công, nên sẽ đến Giảm H4

Đoạn đó thì em không xem khung 5 phút, em xem 15 thì em nghĩ là vùng giá đi ngang vì nằm trong cây nến

Anh xem góp ý giúp em ạ.

Giá chưa phá đỉnh,chú ý cái râu nên,khi nào nến đầu thứ 2 hoặc 3 phải phá qua râu nến đó,mới tính là được phá đỉnh,theo e hiểu là vậy

vì vẫn chưa phá đc qua đỉnh cũ, đúng k anh

Theo mình klqt của M5 nằm ở phía klv này. và đã làm cho tf m5 bị đảo chiều. minh chứng là giá lên đến đỉnh cũ của m5 thì lại giả tiếp về đáy. đoạn này mình nghĩ chỉ là sóng đang chạy với khung M15. thì giá về đến đỉnh cũ của M15 thì lại bật lên. trong trường hợp này giá chạy khỏe hơn với M15. minh chứng là giá lại về đến đỉnh cũ của M15 một lần nữa để tạo mô hình hai đáy và bật mạnh lên trên. Mình mới đăng ký học hôm qua. mong add xem mình giải thích thế này có đúng ko nhé.

1 Lượt thích

Add ơi. mình hiện tại chỉ trade btc trên binance. cho mình hỏi khung 15p trade btc có ổn ko add. @Medio

2 Lượt thích

bác vẫn dám trade BTC thì ghê thật. Mọi người ở đây ít trade coin lắm bác.

1 Lượt thích

Mình nghĩ là 15 p không ổn đâu. phải trade 1 phút mới ổn :))) về đích sớm. còn đích nào thì mình không biết =)))

1 Lượt thích

Kiểu điếc ko sợ súng ấy bạn. Kaka mà mình vẫn đang có ít lãi

Mình có thù với btc. Trade mất mấy k rồi, hẹn ba năm trả thù b ạ

Quân tử báo thù 3 tháng chưa muộn :rofl: :rofl:

Mấy tháng k ăn thua b ạ =))). Thôi tạm chia tay em này đợi vài năm sau tán lạii cho chắc

Bác cho em biết bác trade trên đâu với​:disappointed_relieved::disappointed_relieved:

exness có mà bác, em đang dùng exness có BTC ETH với LTC đó bác

Thank bác, muốn qua fx mà chưa biết nên chọn sàn nào!

1 Lượt thích

Trên hội quán có hẳn 1 topic về vấn đề các sàn mà bác Thảo luận: Các sàn giao dịch Forex tại Việt Nam

1 Lượt thích

Fx bác dùng sàn nào vậy bác?

Thị trường coin vào lệnh Sell mùa này cực ghê luôn. Vì đang vào giai đoạn uptrend, giá theo Forex thường hồi về keylevel hoặc đỉnh cũ đằng này ông coin cứ hồi về lưng chừng, lưng chừng rồi lại tăng không đâu vào đâu cả.

Trong sổ tay Cấu trúc thị trường có nhắc đến rồi thì phải

đọc xong bài này mình chuyển qua FX luôn, mà lơ tơ mơ về FX thiệt. Chưa tìm ra cách để có thể qua FX