Nỗi buồn mang tên học phí thị trường

Các bác có thể chia sẻ học phí các bác trả cho thị trường khi bước vao forex không nhỉ? Mình la 1500usd! Đau lòng that. Có ai giong mình đê minh bớt cô đơn không??? Nhưg sau khi bi mât sô tiên mà mình có thể nói la bủn rủn tay chân, thì mình nhận ra quá nhiêu chân lý!!!

6 Lượt thích

Mình vừa cháy tk 2 lần mỗi lần 1k$ :smiling_face_with_tear:

2 Lượt thích

Đung nhu a Medio nói: máu đỏ đen đuoc kích hoạt! Thê la mât hêt!

1 Lượt thích

Ae nào máu mê thì nạp ít thoi 50 100 mà trade cho có xảm giác. Tiền k kiếm nay thì mai kiếm mai k kiếm thì mốt kiếm. Đi đâu mà phải vội để rồi mất đi áo tiềm lớn

5 Lượt thích

Cảm ơn Bác! Thua ít roi muôn gỡ gỡ gơ… thành ra vậy luôn!!!

Mình tham gia từ 1/7/2021 Mất tháng đầu tiên là 7k sau gỡ lại khi trader Gold khi tài khoản còn 300 tiền thưởng không rút được.
Từ dịch đến nay cũng bay khoảng 7k nữa trong 2 tháng.
Nay mình sẽ chơi nhỏ lại, chơi văn nghệ đã.
Lúc nạp không thấy tiếc, mất rồi cũng hơi tiếc thật :grinning:

1 Lượt thích

đọc bài này, tạm xa trade thật một thời gian xem sao bạn.

Ui nhiu thê à bác!! Mih thi k dam đâu tư lớn vay đâu!!

2 Lượt thích

Vâng cảm ơn Bác ạ! Mình đag nghỉ và chăm chỉ backtest! Hi vog tương lai sẽ tươi sáng hơn!!!

Ban đầu nạp 100$ thôi bạn. Đi 0.01 lot trước đã.
Còn học phí ban đầu như vậy là rẻ đó. Mình ngày xưa nạp full tiền tiết kiệm, ủy thác đầu tư và bay quá nửa tài khoản trong 1 ngày định mệnh. Bần thần hơn 1 tuần.

5 Lượt thích

học phí vậy là nhẹ đó bác, mình đã từng bay nhiều hơn thế rất nhiều, cũng tại có chút thành quả từ mảng kinh doanh bên ngoài mà mình nghĩ là mình sẽ tiến bộ nhanh trong lĩnh vực này và rồi ăn vả liên tục. giờ còn ngồi học được và tiếp tục đi là mình thấy còn may mắn, chứ với số tiền học phí mình đã nạp thì … chao ôi !

1 Lượt thích

Lúc đâu em chỉ trade 50$ Thôi, cháy gỡ cháy gơ! Thành ra như vay! Do em k ky luât! K đặt sl, học của A nhưng thực hành theo bản năng đâm ra như vay! Giờ chỉ biêt đọc thần chú của A " kỷ luật, kiên nhẫn". Giờ e chăm chỉ backtest rơi xa thi trương 1 thời gian A à!

Cảm ơn Bac đã chia sẽ, cùng cô găng thanh côg nhé Bác!

4h chiều hôm nay mình chính thức bay thêm 1k vì sell vàng

1 Lượt thích

Học phí gì bác ơi , do thiếu kiến thức mà mất chứ gọi là học phí thì nó sang quá .
Bị gấu bị bò thịt như gà thôi , với e mất thì đơn giản chỉ là mất tiền thôi , những thứ mình nhận được chưa chắc đã xứng với số tiền mình bỏ ra

minh bay 5k rồi lúc đầu ảo tưởng vl sau mấy lệnh thắng

Mình không biêt 5k của bác no như thế nào trog sô tiên bác có! Nhưg đoi voi mih 1,5k la bủn rủn tay chân! Va jo k dám vao trade chỉ dam nhin thi truog chay roi đôi luc muốn xuống tay nạp tiên nhưng cầm lòng lại. Sợ mất, sợ máu cờ bạc lại đc kích hoạt sau nhưng lệh thua!

1 Lượt thích

ko quan trọng là bn bạn mà là đối với mình số tiền nó ảnh hưởng tâm lý như thế nào phải trade bằng số tiền mà mình vừa tham vừa sợ nó mới rèn tâm lý đc ít quá hay nhiều qua đều ko rèn đc bạn ạ mình nghĩ là vậy

Uhm bạn. Đug la tâm li sợ mât no ảnh hưog đên mih rat nhìu! Cag thua cag vào lệh mog gơ gạt lại! Minh đã nêm rồi! Mih hi vog mình cũng nhu các bác ở đây đêu đứng lên được, đêu rút ra đưoc và thấm nhuần những j a Trung chia sẻ thì mới co ngay hái quả được!

Mình bay 3k rồi :)). Vẫn do 1 chữ THAM thôi. Vẫn đang cố gắng từng ngày.
Chỉ cần không bỏ cuộc, chậm chút cũng không sao :sunglasses:

1 Lượt thích