Nỗi buồn mang tên học phí thị trường

Ae bay nhiêif tiền làm a mê buồn đó :)))

Bác cũng là 1 trog những trader minh ngưong mộ nha! Tại k nghe loi a Mê nên moi vay thôi! Đứg lên sau thât bại mới la đều đáng quý đúng k Bác??

mình nạp có 200$ trây mãi còn 120$, học xong medio và luyện thêm 1 tg h tk có 322$ :)))

2 Lượt thích

Jo minh ngưng luon roi. Tu tập lai rôi chiến típ hjhj

1 Lượt thích

như thế còn nhẹ đó, ước gì lúc trước mình mất có từng đó r biết đến các kênh kiêsn thức như medio sớm hơn, mất cũng biết nguyên nhân, chứ trước mất toàn là do mắt mờ, như bị say ấy, ns chung là k biết mình là ai luôn

Gio đã có quả ngọt chưa Bác?

1 Lượt thích

Thê là gioi quá rôi Bác à! K co tham trog thi truog nay la ok roi!!!

1 Lượt thích

giờ trade nhẹ nhàng thôi, đa số tiền giờ để về klv quan trọng của coin khung tháng vs tuần thôi, biết vì sao thua cũng đc xem là 1 quả ngọt k nhỉ ??

Quả đắng í chứ! Quả đắng nhưng giã được tật! Hêt tật thi hái quả ngọt hjhj

Mình cũng dag cố gắng đê k lặp lại lịch sử này thêm lân nào nữa Bác à! Đã trải qua roi thi chắc hỉu cảm giac của nhưng ng mới như mình! Híc! Híc

1 Lượt thích

M thì may hơn biết đến 2% tk sớm mà vẫn bay 1/3 tk :))

Ngưỡng mộ e là dở rồi. E còn đang sml đây haha

Ha ha thay nhiu bình luận của bác hơi cứng ve pp í

Trade mồm ai chả ns đk :)))

Như minh đây chả noi được đâu! Ha ha

Khi bươc vao trade la mình vào ngay pp của a Mê. Minh k co lăng tăng o cac pp ben ngoai nào khac, bjt đên 2% nhug ma tiên vẫn lân lượt ra đi! Chỉ vi k kỷ luật, nổi đoá với những lệh thua roi đanh lót lớn mog gỡ lại. Luc đo k có a Mê a Mộng j cả!!! Chỉ có máu cờ bạc dc kích hoạt thoi Bác à!₫

Cái này thì bản thân mọi người phải tự rèn luyện dần thôi. Tâm lý nói khó thì nó khó nhưng dễ thì cũng rất dễ, tất cả chỉ trong một chấp niệm thôi. Trước cách mình làm là chuyển từ muốn có bao nhiêu tiền, bao nhiêu tỉ sang 5 -10 năm tự do tài chính. Lúc đấy mọi thứ nhẹ nhàng hơn hẳn. Vì có người đến 70 tuổi vẫn còn chưa tự do tài chính được thì 5 -10 năm là quá thành công rồi nên ko việc gì phải vội nữa.
Sau đó kết hợp trade và các kênh đầu tư dài hạn sẽ thoải mái tâm lý hơn nhiều.

8 Lượt thích

Dạ a! Cảm ơn a về những chi sẻ chân thành! E sẽ cô gag rèn luyện! Chúc a va gia đinh nhiêu suc khoẻ!

1 Lượt thích

Mình hơn 5k$ nè, trước đó là 3k$ đốt vào BO

1 Lượt thích

Roi jo dã thành côg chua nè?

2 Lượt thích