Ngày 25: Đưa cảm giác trở về với đúng nghĩa của nó

Chúc mừng mọi người đã đi đến ngày thứ 25 của Thử thách thiền 30 ngày cải thiện tâm lý khi trade. Cũng chỉ còn chưa đến 1 tuần nữa là kết thúc thử thách rồi. Hy vọng mọi người sẽ cùng mình đi hết thử thách nhé!
Ngày hôm nay chúng ta vẫn tiếp tục thiền theo bài thiền của ngày 24 lấy cảm giác là đối tượng của thiền. Mọi người hay sử dụng các cảm giác khác nhau của mình để thử nghiệm nhé.
Cùng điểm danh ngày thứ 25 nào mọi người!

18 Lượt thích

điểm danh ngày 25 ạ, nhanh thật, 5 ngày nữa là kết thúc thử thách rồi nhưng việc thiền sẽ k dừng lại vì đi đến hnay thì chắc thiền đã trở thành thói quen của mn rồi.

5 Lượt thích

Ngày 25 : Muốn vô cảm với mọi thứ

2 Lượt thích

Mình đã hoàn thành ngày 25, cảm giác đau ê ẩm hết vùng thắt lưng

2 Lượt thích

Điểm danh ngày 25
Không biết mai có đổi bài thiền không ad

2 Lượt thích

Điểm danh ngày 25.
Thiền lúc mới TP xong, cảm giác thiền xong nó chế ngự được cảm giác vui mừng chiến thắng vậy.

2 Lượt thích

Hoàn thành thiền ngày 25.
hình ảnh thiền là lệnh về quét SL0 rồi đi 7R…
chế ngự đc cảm xúc “tham, tiếc, fomo…” :sweat_smile:
Cả nhà ngủ ngon.

2 Lượt thích

Ngày 25: Làm sao để có thể thoát ra khỏi cảm giác này đây cảm giác nữa vời trống rỗng thẩm chí phải nói là chán và ngán kể cả back test mặc dù phài back test mỗi ngày vì nó là thói quen bắt buộc. Mình có cảm giác này không phải mình thua thẩm chí hôm nay mới thứ 4 mà mình đã lãi đều nhiều hơn cả tuần trước rồi cái làm cho mình có cảm giác này bởi vì mình chưa học được gì mới khiến cho mình hứng thú tìm tòi, cảm giác win liên tiếp 12R vẫn không thấy phấn khởi rồi thua 1R ngược lại còn bực vì lỗi này với mình không mới.

Anh Medio trải qua rồi cho mình lời khuyên nhé.

2 Lượt thích

Em hoàn thành ngày 25. Hôm nay em lại thiền quán hơi thở do không quen thiền theo cảm giác lắm =((!

1 Lượt thích

Em điểm danh ngày thứ 25. Chúc mn ngủ ngon.

1 Lượt thích

Sao hn mn điểm danh ít vậy. e hoàn thành ngày 25.

1 Lượt thích

Thử nhiều cảm giác khác nhau làm cho ta xao nhãn, nay quay về với cảm giác tê chân như ngày một không lẻ là thiền cảm giác, mấy ngày kia tập trung vào thứ khác nên không thấy tê chân, thật trải nghiệm

1 Lượt thích

Điểm danh ngày thứ 25.

Cảm giác thiền lúc này giống như ta đang kiểm tra lại các cơ quan trên cơ thể và hiểu chúng hơn… :smiley:
Cảm ơn bài thiền.
Chúc mọi người thành công nhé.

1 Lượt thích

Điểm danh ngày 25. Nay cảm nhận rõ được mạch cổ tay đang đập, đôi chân đang tê.

1 Lượt thích

Đã hoàn thành ngày thứ 25!

1 Lượt thích

Hoàn thành ngày 25 từ 5h sáng hwa mà nửa đêm đang ngủ mới nhớ ra là chưa điểm danh :sweat_smile:

1 Lượt thích

Hoàn thành ngày thứ 25.

1 Lượt thích

Hoàn thành ngày thứ 25 :laughing:

1 Lượt thích

Đã hoàn thành ngày 25, ngồi tới tê chân không cảm giác mà có 25p.

1 Lượt thích

qua thiền mà quên ko điểm danh .hoàn thành ngày 25

1 Lượt thích