Ngày 25: Đưa cảm giác trở về với đúng nghĩa của nó

Xin Lỗi MEDIO, qua lại điểm danh bên ngày 24 nhé.

1 Lượt thích

ngày 25 đã hoàn thành. lần đầu đang thiền thì có việc, làm lại lần 2 k được lười biếng

1 Lượt thích

điểm danh ngày thứ 25 do vội vàng vì bận vc…cố gắng hoàn thành tốt 30 ngày

1 Lượt thích

Anh bạn có bờ để về ko? Hay là đã ở trên bờ từ lâu lắm rồi? :slightly_smiling_face:
Đừng để cảm giác tiêu cực xâm chiếm bạn. Hãy đặt ra cho mình một mục tiêu mới, cao hơn, hấp dẫn hơn, ngọt ngào hơn nữa…
“Liên tục tiến lên” nhé! :fist:

3 Lượt thích

Mình về bờ lâu rồi, do tâm lý của mình là ham học hỏi không đè nặng lợi nhuận cho nên thời gian đầu không xa bờ lắm, đúng là hôm qua mình bị tiêu cực ảnh hưởng rồi hôm nay bình tĩnh lại mình mới nhận ra, mình cũng thấy khá hơn nhiều rồi mục tiêu thì cũng còn cách mình xa lắm nhưng mà cứ đi rồi sẽ đến mà :D.

Cám ơn bạn đã cổ vũ và truyền động lực cho mình.
À thay vì chúc bạn thành công thì mình chia sẻ bí quyết về bờ của mình trên kênh này, mình rất cuồn Medio về quan điểm và lối sống ông này cho nên mỗi câu chữ của ông này mình đề để ý và phân tích rất kỹ kiểu như phân tích hình ảnh trên char rồi phân tích cả âm thanh vậy rồi bạn áp dụng luyện tập nếu có chỗ chưa hiêu thì bạn cứ giữ nó trong đầu như một từ khoá để suy ngẫm tìm kiếm rồi chắc chắn bằng nhiều cách bạn sẽ có câu trả lời cho từ khóa đó. VD Medio nói " Chỉ cần nắm được cấu trúc thị thường thì đã có thể lãi cao và đều rồi" cho nên mình ghim trong đầu mình từ khóa “nắm được cấu trúc thị trường” và xem lại khóa học, đọc sách tài liệu rồi suy ngẫm rồi cuối cùng mình cũng nắm được toàn bộ cái gọi là cấu trúc thị trường thẩm chí còn thêm cả nâng cao nữa mà mình chưa thấy ông Medio chia sẻ :D.
Bạn thử học theo kiểu này nhé mình thấy nó hiệu quả với mình hãy ghim từ khóa đặt câu hỏi để tìm từ khóa đó “Khi người học trò đã sẵng sàng thì người thầy xuất hiện” y như mình lúc trước ghim cái từ “Price Action” trong đầu thì cuối cùng mình tìm được kênh này trong những năm tháng xa bờ với các chỉ báo :D.

2 Lượt thích

Thời gian trôi về những ngày cuối cám ơn mọi người đã đồng hành giúp mình có thêm động lực suốt 25 ngày qua và về sau nữa

Ngày 25. Cảm giác 1 ngày ko thiền và phải quay lại từ đầu làm mh có động lục hơn.

Hoàn thành ngày 25. Hôm nay có thêm mấy cảm giác như hơi mỏi mắt, cảm giác gió mát từ cái quạt…chúc cả nhà dd thành công.

1 Lượt thích

Hoàn thành ngày 25. Hôm nay mình thiền thấy thoải mái hơn hôm qua rất nhiều.

1 Lượt thích

Hoàn thành ngày 25
Cảm nhận dc nhịp đập của mạch … có lúc hơi xao lãng nhưng kịp thời quay lại thiền
Cảm giác thật là phiu …

1 Lượt thích

Hoan thành ngày 25. Bận công việc nhưng vẫn hoàn thành trước ngàym hêhe

Hoàn thành ngày 25 :innocent:

1 Lượt thích

ngày 25 đã hoàn thành !!
hôm qua thiền hơi lơ tơ mơ…mà cũng quên điểm danh nữa…lẽ ra nay ngày 26 mà thôi kệ thiền lại ngày 25, chắc không sao kk.
cảm giác hôm nay là trân trọng và tích cực biết bao khi mình cảm nhận được những diễn biến và hiện tại xung quanh mình.
Chúc mn dầu tuần vui vẻ, à mà Chúc mừng sinh nhật anh, Medio !!