Ngày 2: Đôi chân đã bớt tê dại, tâm vẫn bay nhảy như KingKong

Mình đã hoàn thành ngày thứ 2 từ 6h mà quên mất k checkin :smiley: Hôm nay cảm thấy thời gian trôi nhanh hơn, mình cũng nhận biết lúc nào não đang suy nghĩ lung tung nhanh hơn rồi :smiley:

1 Lượt thích

Ngày thứ hai. Cẩm nhận vẫn thấy tê, sau tê là phê.

1 Lượt thích

Hoàn thành ngày thứ 2, đã dần dần bắt nhịp được hơi thở, ko còn lệch nượp nhiều như hôm qua

1 Lượt thích

Điểm danh lại ngày 2 vì hôm qua điểm danh nhầm sang topic kia. Không biết ngày 3 điểm danh tại đây hay chờ ad lập topic mới

1 Lượt thích

Có topic ngày 3 rồi bạn nhé

1 Lượt thích

Ngày 2, cảm giác bớt tê chân, tâm trí vẫn chạy loạn xạ

1 Lượt thích

ngày 2 chưa hoàn thành dc 15p…chân vẫn tê…nhưng xong rùi mới cảm nhận dc sự thoải mái trong tâm… cố gắng thêm

1 Lượt thích

Em hoàn thành ngày 2. Hn e dùng app nên chỉ tập trung tiếng kêu của app. E thấy dần quen với hơi thở.

2 Lượt thích

Xong ngày thứ 02 nằm ngủ mơ thấy mình tự kiểm soát thoát linh hồn ra thành một người khác sống một cuộc đời mới, rồi vài năm quay lại gặp nói chuyện với bản thân mình (thân xác) :joy:.

1 Lượt thích

Hoàn thành ngày 2

Đang thiền mà cứ nghĩ đến mấy lệnh thua hôm nay.Em vẫn còn kém

1 Lượt thích

Em đã hoàn thành ngày 2 vào hôm qua, nhưng nay mới điểm danh có được tính k cả nhà. Giống ad, e thấy ghời gian nhanh hơn, nhưng đôi khi vẫn bị mất tập trung. Càng về sau thì mất tập trung càng thường xuyên hơn.

1 Lượt thích

thiền ngày 2: 15 phút

1 Lượt thích

Hoàn Thành ngày 2
Thời gian 9 phút
Lưng đã đỡ đau hơn hôm qua, đang cố găng kiểm soát hơi thở.

1 Lượt thích

Ngày thứ 2 của mình. 7h15 7h30

2 Lượt thích

ngày 2 hoàn thành
23h40-23h55
Đôi chân đã bớt tê dại :))))

1 Lượt thích

Ngày 2 hoàn thành.
6:15-6:30.
Tâm trí tập trung hơn chút. Nhưng vẫn còn suy nghĩ lung tung. Ngày mai sẽ tiến bộ hơn.

1 Lượt thích

Ngày thứ 2 của mình thiền đc 18 phút. Lúc thiền xong vẫn khá tê chân, ko đứng lên được mà phải ngồi 1 lúc cho hết tê mới đứng được. Mình vẫn chỉ ngồi thiền đc theo kiểu xếp bằng chứ chưa ngồi đc theo bán già hay kiết già. Cảm giác khi thiền xong đầu óc rất thoải mái và tích cực.

1 Lượt thích

ngày thứ 2 đc 10 phút,mình tập trung theo nhịp thở vì mình k dùng app kẻo bị hụt hơi.vừa thiền vừa để tâm đến cảm giác như nào còn điểm danh trên đây :)).kết quả là đầu mình kiểu nặng và ù lắm ạ,không biết có ai như mình k,

1 Lượt thích

Vẫn vào giờ này, ngày thứ 2 thìn 15 theo App. Cảm giác chân vẫn bị tê nhưng mỗi khi hít vào thở ra thì lại thấy lạnh mang tai (không biết mình cảm thấy như vậy có bình thường không hay là do mình thìn vào 0h sáng cho nên mới bị như vậy nữa!).
Chúc cả nhà ngủ ngon!

1 Lượt thích

Điểm danh hôm qa.(Thiền xong phê quên lối
về ).
Cảm giác ch quen với kiểu hít thở theo app,thiền xong có cảm giác dễ chịu k còn tê chân nữa r.

1 Lượt thích