Ngày 17: Ngày cuối thiền theo cảm xúc

Chào mọi người! Chúc mừng mọi người đã đi qua hơn 1 nửa chặng đường nhé. Để đi đến những ngày này thì mọi người đã rất kiên trì rồi vì nhiều người sẽ sẽ bỏ cuộc sau khoảng 3 ngày rồi 10 ngày đầu tiên.
Hôm nay chúng ta sẽ vẫn tiếp tục lấy đối tượng của thiền là cảm xúc nhé. Từ ngay mai chúng ta sẽ qua một bài thiền mới giúp mọi người tăng sự tăng sự tập trung hơn khi làm việc hoặc làm bất cứ điều gì nhé!
Chúc cả nhà một ngày tốt lành! Yêu mọi người.hihi

21 Lượt thích

hoàn thành ngày 17 . chúc cả nhà ngày mới tốt lành

2 Lượt thích

Mình đã hoàn thành ngày 17, làm việc cảm thấy tập trung và ngồi được lâu hơn

2 Lượt thích

Day 17: Done
Thời gian: 3:00 - 3:30 AM
Hôm nay tự nhiên tầm giờ này không ngủ được. Thức dậy mở đèn ở phòng ngủ.
Bình thường thì cầm điện thoại lướt lướt, hoặc siêng lắm thì cầm sắp tài liệu ngồi đọc đến khi nào muôn ngủ thì sẽ ngủ tiếp :smiley:
Nhưng hôm nay mình ko muốn phí thời gian này,. Vừa cầm điện thoại lên thì mình bỏ xuống ngay và ngôi Thiền luôn.

Chúc mọi người thực hành và sớm cảm nhận được cơ thể mình nhé.

5 Lượt thích

hoàn thành ngày 17 . tới hnay mình thấy ngồi thiên 20 ~ 30’ khá dễ dàng, ngoài cái đó ra thì ko biết có tiến bộ gì ko :sweat_smile:

2 Lượt thích

MÌnh đã xong ngày 17. Cảm nhận thực tê là thời gian nhanh hơn sau khi mở điện thoại chế dộ máy bay để k bị làm phiền.

2 Lượt thích

Ngày 17 đã tăng thời gian thiền thêm được 5p :smiley: trốn vào 1 nơi thật xa không ai làm phiền cảm giác thật thư giãn

2 Lượt thích

đã hoàn thành ngày 17-1 :smiley: hên quá lúc sáng thiền theo bài cũ giờ mới lên đọc thì thấy vẫn bài cũ hề hề, nay mà thay đổi có khi trưa lại làm phát nữa rồi :smiley: chúc mọi người ngày mới đạt nhiều thắng lợi.

2 Lượt thích

Hoàn thành ngày thứ 17 (15 phút)

2 Lượt thích

Điểm danh ngày 17. hôm qua backtest toàn thua nên phải thật tĩnh tâm mới thiền đàng hoàng được

2 Lượt thích

điểm danh ngày 17, đã được 17 ngày rồi sao? mình ko có khái niệm về thời gian nữa :slight_smile:

3 Lượt thích

Hoàn thành ngày 17 :smiling_face_with_three_hearts:

2 Lượt thích

Hoàn thành ngày 17
Hóng ngày mai có bài thiền mới

3 Lượt thích

Hoàn thành ngày 17.
18p chân vẫn tê. :smile:

2 Lượt thích

Ngày 17: Vùng giá được giá tôn trọng
Mọi người cũng Yêu anh.hihi <3

3 Lượt thích

Hoàn thành ngày 17.
Bài thiền còn giúp chúng ta có thời gian nhìn lại quá khứ tốt hơn. Mà quá khứ thì tốt có, xấu có… và nhìn vào đó để tăng khả năng mình lên.

Cảm ơn bài thiền.
Chúc mọi người nhiều tiến bộ.

1 Lượt thích

Điểm danh ngày 17.
Xong lâu lắm rồi mà tí thì quên điểm danh.
Chúc mọi người ngủ ngon!

1 Lượt thích

Hoàn thành ngày thứ 17. Chờ bài hướng dẫn mới của anh medio. Chúc mn ngủ ngon. :kissing_heart::kissing_heart:

1 Lượt thích

Và đã xong thiền cảm xúc. Mai đón nhận thiền mới của a Trung thật hào hứng

1 Lượt thích

Đã hoàn thành bài 17. Vậy là đã kỷ luật được hơn phân nửa. Cố lên nào

1 Lượt thích