Nâng cấp Price Action Master lên trọn đời

Chào mọi người!
Khóa học ra mắt cũng sắp được một năm với nhiều sự thay đổi so với những ngày đầu. Do gần hết 1 năm nên nhiều anh em mong muốn nâng cấp khóa học lên trọn đời để cùng ở lại Hội Quán lâu hơn.
Trước đây, mình không có ý định nâng cấp gói 1 năm lên thành trọn đời. Nhưng nhiều anh em yêu cầu quá mà mọi người mua khóa 1 năm xong lại phải mua lại gói trọn đời như ban đầu thì mình thấy rất áy náy, đặc biệt là trong thời gian dịch bệnh khó khắn này nữa.

Khoa-hoc-price-action-master

Tuy nhiên, qua thời gian nâng cấp cho 1 số anh em gửi mail riêng cho mình. Thì việc nâng cấp thủ công mất rất nhiều thời gian tra soát, thông báo và thao tác.
Nên hiện tại mình đã làm được nâng cấp tài khoản một cách tự động để ai muốn cũng có thể nâng cấp đảm bảo sự công bằng . Quy trình nâng cấp tương tự như khi bạn mua Khóa học.
Phí nâng cấp: 2.520.000 đ
Chênh lệch giữa 2 khóa khi bạn mua ban đầu là 2.500.000đ còn 20.000đ là mức phí tượng chưng thể hiện sự “thiệt thòi” so với những bạn mua trọn đời ngay
Mọi người có thể nâng cấp tại: https://medio.vn/nang-cap
Lưu ý: Bạn cần đăng nhập vào tài khoản Khóa học đã mua Khóa 1 năm và hiện đang còn hạn mới có thể hiển thị nâng cấp.
Sau khi nâng cấp xong tại trang My Account của khóa học khi bạn kéo xuống dưới sẽ có phần xem gói khóa học của bạn nhé!
https://go.medio.vn/my-account/members-area/

85 Lượt thích

Đã nâng cấp chờ ad duyệt giúp ạ!

6 Lượt thích

Cái này sẽ được duyệt tự động như khi bạn mua khóa học bạn nhé. Mình vừa xem thấy của bạn được duyệt rồi đấy :smiley:

2 Lượt thích

Lưu ý: Bạn cần đăng nhập vào tài khoản Khóa học đã mua Khóa 1 năm và hiện đang còn hạn mới có thể hiển thị nâng cấp.
Mình có thấy mail gửi về rồi mà mình tìm mãi cái chỗ này không thấy ad nhỉ?

Đây bạn nhé: https://go.medio.vn/my-account/members-area/

1 Lượt thích

Vâng mình thấy rồi ad nha!

3 Lượt thích

Anh nâng cấp cho em với anh! :grin: :grin: :grin:

trước em định mua 1 năm mà thấy 1 năm xg bị out ra thì nó lại hụt hẫng :smiley: thế là múc luôn cả đời bám theo a T Rung ăn kinh nghiệm để tăng lê vồ nhanh hơn :smiley:

Mình cũng vừa nâng cấp lên xong, hôm nay có lệnh đạt tp đủ xiền mua khóa học ^^ Sướng nhất là dùng chính kiến thức của ad để nâng cấp khóa học lên. Hi vọng được trao đổi và học tập cùng ad và mn trọn đời :smiley:

4 Lượt thích

Trước anh check định tặng mà thấy chú đại gia mua trọn đời rồi nên thôi :))

2 Lượt thích

Mình thích nhất cái này :smiley:

Vậy tặng cái khác đi anh ơi. haha. e k từ chối đâu.

1 Lượt thích

Đã nâng cấp thành công hí hí

1 Lượt thích

Chờ khi nào anh có cái khác đã. Giờ không có gì để tặng cả :)))

1 Lượt thích

Cũng muốn nâng cấp lên trọn đời mà ngại không giám mở lời xin Ad Trung vì mình nghĩ giá khóa học này quá rẻ so với kiến thức mang lại. Giờ là múc luôn rồi.haha

2 Lượt thích

@Medio ad Trung cho mình hỏi, thời gian áp dụng là khi nào vậy ? dạo này tâm trí không được tốt nên chưa vào lệnh cả 2 tuần này :frowning: nên chưa có đồng vào

Phí 100k luôn chứ ad. 20k làm mấy ae mua trọn đời từ trước chạnh lòng ah.:joy::joy::joy:

3 Lượt thích

Anh Trung ơi, bao giờ thì có bài “Về hưu sớm” đây, hihi. Em mong chờ quá :smiley:

2 Lượt thích

Hôm nào giao dịch tốt, có vài lệnh thắng mình cũng mong bài đó lắm
Nhưng dạo này ko mong mấy nữa :joy: :rofl:

1 Lượt thích

Vậy em tks đại ca trước nha! haha

1 Lượt thích