Nâng cấp Price Action Master lên trọn đời

Mình đã nâng cấp xong cảm ơn ad nhiều, thời gian qua m bận chưa tâp chung vào học đc hi vọng sắp tới có thể rèn rũa tốt hơn để cùng bạn luận đc với a e

1 Lượt thích

sau khi tham khảo ý kiến của e Trọng Cao đã mua ngay khóa trọn đời mà k cần lăn tăn dù tk trade cũng mới chỉ có 300$ :).
Rất vui đc giao lưu với mọi người trong ngôi nhà Medio.

2 Lượt thích

không nâng lên trọn đời thì tải khoản hội quán cũng chỉ dc dùng trong 1 năm thôi hả ad

Đúng rồi bạn. Tài khoản Khóa học và hội quán là 1 mà

Lần đầu tiên trong đời, học bao nhiêu thầy, chưa bao giờ gặp được 1 người làm vì tâm hoàn toàn như ad Medio, từ cách truyền dạy dân dã, đên sụ hết mình vì 1 hội quán. Hy vọng sẽ có 1 dịp được gặp ad

2 Lượt thích

Nếu không nâng cấp thì có xem lại được những bài trước đó không add

Nếu không nâng cấp thì có xem được tài liệu cũ không add

1 Lượt thích

theo mình là k coi dc vì tk bạn hết hạn bác ko thể đăng nhập dc tk đó nữa bác ơi vì nick bạn hết hạn rồi

A @Medio ơi sao e k nâng cấp dc r :((

cảm ơn anh. để hết dịch sẽ nâng cấp

1 Lượt thích

Oke e làm dc rồi a ơi,cảm ơn a medio rất nhiều
E sẽ ở đây đợi a mở kênh ytb chơi chim,cây cảnh,… :))

1 Lượt thích

Cho em hỏi nếu em không nâng cấp lên trọn đời thì khi hết thời gian 1 năm, em có vào ôn lại những bài học được không ạ?

1 Lượt thích

không được nha bạn :smiley:
nhân tiện nếu bạn đăng ký 1 năm, gần hết thời hạn khoảng 1-2 ngày nữa là hết hạn khóa học thì bạn nên “Nâng Cấp” luôn, bởi vì lúc trước mình cũng đk 1 năm, hết thời hạn mình không “Nâng Cấp” ngay nên bị khóa, phải gửi email cho ad duyệt…

1 Lượt thích

Dạ em cảm ơn ạ, em cứ tưởng là vào ôn bên phần học bth. Chỉ không được vô hội quán thôi

1 Lượt thích

A ơi a có thể xem lại cái công cụ tính Lot ko ạ em vào đường link cũ ko thấy nó đâu nữa mà chỉ hiện như này

1 Lượt thích