LỜI CHIA TAY không hề dễ nói...Tạm biệt!

Sợ Ad buồn buồn khóa cả khóa học hả bạn. hehe

Mình bán nhà lên thuyền rồi bạn.

3 Lượt thích

Dọc bình luận của mọi ng mới thấy mn quý a Trung nhiều như thế nào. Mong là cú phá vỡ giả.
Thanks a Trung rất nhiều vì những gì a đã chia sẽ.

1 Lượt thích

anh đang nhớ và định nói câu" bỏ con giữa chợ "nhưng chợt nhìn lịch hôm nay là ngày 1/4 à.thế à?/ :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Lượt thích

cảm ơn anh. Buồn như chia tay bố mẹ ở Nội Bài vậy. Chúc anh nhiều sức khỏe.

1 Lượt thích

Đọc xong cũng thấy BUỒN! nhưng rồi chợt nhớ hôm nay là 1/4 :expressionless: :heart_eyes: :heart_eyes:

1 Lượt thích

Anh em để chắc cú thì nên đợi xác nhận (hết hôm nay) rồi hãy Sell nhé :sweat_smile:

1 Lượt thích

Tạm biệt ad, hẹn gặp lại vào ngày mai:)))

1 Lượt thích

Gì chứ anh không nỡ bỏ tụi em đâu :joy::joy::joy:

1 Lượt thích

Chào mừng ngày 1/4. Bao nhiêu anh em hôm nay ăn cá nhỉ? Vui vẻ một chút thế thôi. Anh em nào hôm nay ăn cá thì rút kinh nghiệm chờ lần “thả cá” sang năm của mình nhé :sweat_smile:

23 Lượt thích

Add lươn lẹo như GU gần đây :smiley:

1 Lượt thích

Mình ăn con cá đầu tiên luôn.

1 Lượt thích

Đó là sự biểu hiện một cách lương lẹo

2 Lượt thích

Kaka. Anh Trung nói cái là biết có mùi tanh rồi. Hn nhà e ăn cá anh ạ. Nhưng là cá chuối chứ k phải cá tháng tư. hehe

1 Lượt thích

May Thiền mấy hôm mới kiềm chế không comment trả lời trên Hội Quán để diễn nốt vai được =))

6 Lượt thích

Nay Anh Trung cắn thuốc cười suốt ngày còn j.kkkk

1 Lượt thích

Tôi ăn cá của ông đc 2 phút ông giáo ạ.
Rồi đọc cảnh báo của mấy ae mới tỉnh người :sweat_smile:

2 Lượt thích

:smiling_face_with_three_hearts: mình ko để ý là ngày cá. Lúc đầu thấy hụt hẫng nhưng sau thấy ad đăng điểm danh ngày 4 mới biết mình bị ăn cá rồi.

1 Lượt thích

bác viét ngày khác ae còn tin viết đúng sáng 1/4 là dở rồi kkk

1 Lượt thích

Thú thực là em đọc bài của anh là 30 s sau em biết ngay là chém gió rồi :))) Thế nên em vào cmt luôn. mà không hiểu sao nó lại lạc trôi sang topic khác. Chắc lúc đó vừa ngủ dậy nên mắt mũi hơi ngáo. :)))

2 Lượt thích