LỜI CHIA TAY không hề dễ nói...Tạm biệt!

Phá vỡ giả 1.4 chắc luôn ^^

1 Lượt thích

khoan đã a Trung,đợi e TP kèo này rồi đưa a qua Dubai chơi :))

1 Lượt thích

hnay con vàng liệu có phá vỡ giả và quét sl ae ko nhỉ ? hay lại giống add vui tính ngày cá tháng tư ?

1 Lượt thích

Ông Trung này cũng vui tính thật… Gặp nhau ngoài đời trà đá chém gió với ông này chắc cũng hết ngày… cảm ơn lời nói dối chân thật…kakkk

1 Lượt thích

cảm ơn bài test tâm lý của add dành cho các trader non dại như mình và 1 số bạn, đây có thể coi là 1 bài về tâm lý thị trường, khi nghe tin vàng lại lên giá tiếp tục tạo đỉnh và có thể thiết lập kỷ lục mới, vậy là các trader non trẻ như mấy ae học viên mình lao vào mua, nhưng thị trường lại ko như mơ, nó phá 1 thanh marubuzu dài xuống => kq như nào ae biết rồi đấy ! kakakaka .

1 Lượt thích

Thôi để em giả vờ tin cho ad vui :relieved:
Chứ đang làm ăn ngon lành, dễ gì vợ cho nghỉ

2 Lượt thích

Cảm ơn những bài học mà Ad đã chia sẻ nhé. trade what you see not what you think. Sau khi đọc kỹ lại bài của ad và comment mọi người thì đây là những gì mình thấy:

1. Thứ ủng hộ true break:
  • Áp lực … Nghe không hợp lý tí nào cả. Vì quá khứ đã chứng minh khi những lý do này tới rồi đi. Ad vẫn vượt qua và còn mạnh mẽ hơn
  • " sáng ra trà đá, tối ngồi chơi" mình nghĩ điều này rồi cũng sẽ đến lúc tới, nhưng chưa phải bây giờ. Khi nào cộng đồng chúng ta phải ra trái ngọt đã, chứ giờ cái cây mới có bộ rễ tốt, cành lá còn chưa hoàn thiện thì Ad làm sao đã nghỉ hưu được, còn phải vất vả dài dài :grin:
  1. Ủng hộ fallbreak:
  • mọi người bỏ tiền ra mua khoá học từ 1 năm đến chọn đời mà hội quán đi vào hoạt động chưa được 1 năm Ad đã nói tạm biệt → với tính cách như ad thì điều này là không thể
  • lớp ngồi thiền 30 ngày (bonus về tâm lý giao dịch) mới bắt đầu đã nói tạm biệt → vô lý
  • 1/4
  • ''Nghiện rồi sao bỏ đc em" câu nói này của bạn quyết là tín hiệu xác nhận → fall break
  • Nói thật qua những gì mình hình dung về bạn Trung mà bạn là người vui tính vậy thì cũng hơi gợn gợn.
    Tuy nhiên mình vẫn đánh giá 90% là mình đúng. Kèo này mình xuống tiền Fall break. Anh em có lên thuyền cùng không :grin:
6 Lượt thích

trí tưởng tượng phong phú thật sự

2 Lượt thích

Tôi yêu quý Bạn ngay từ khi biết đến kênh MEDIO cách đây 5 tháng.Tôi trân trọng Bạn với những kiến thức TRade quý báu mà Bạn đã đem đến cho Anh em TRADER Việt chúng ta trên Yuotube nói chung và đội ngũ ANH EM trong Hội quán nói riêng. Chính sự tư duy về lối sống thích sự giản đơn không phô trương nên tôi rất ngưỡng mộ Bạn. Được kết nối với MEDIO xem như là một cái duyên và chính vì cái duyên ấy nên tôi đã quyết định đi cùng Bạn đến trọn đời. hihi
Thay lời muốn nói, Tôi hy vọng đây chỉ là một cú" FALSE BREAK" mà bạn dành cho đội ngũ Anh em Hội Quán chúng ta.Nên rất mong Bạn vẫn sẽ tiếp tục đồng hành và truyền đạt những kiến thức tinh túy của mình về TRADE,cũng như là người truyền cảm hứng,truyền lửa cho đội ngũ những Anh Em Hội Quán.,những con người đã yêu quý ,cảm mếm Bạn.
Chúc Ad và gia đình thật nhiều sức khỏe và hạnh phúc.

1 Lượt thích

bạn xem lại lệnh EU của anh Trung có bài đánh trường hợp này rồi đấy.

2 Lượt thích

bài đó cũng xem rồi mô hình 2 đỉnh bị từ chối ủng hộ xu hướng tăng, nhưng hqua mình bận ko xem đc và cũng ko nhận ra nếu bạn ko nhắc, cảm ơn bạn, bạn thật sự là 1 trong những học viên pro nhất của add Trung rồi.

pro gì bạn ơi. Danh hiệu học viên đánh láo nhất hội quán thì em xin nhận :)))

1 Lượt thích

láo có cơ sở vân đc phép mà như Hòa Thân vẫn đc hoàng thượng trọng dụng đấy kaka

1 Lượt thích

Thôi tôn trọng quyết định của a chum chúc a hạnh phúc và vui vẻ trước sự lựa chọn của mình.
P/s: (hội quán mình như cái chợ vậy, ad hôm nay bán hết hàng r nên về thôi mai lại ra ấy mà :smiling_face:)

1 Lượt thích

không biết nói gì nữa. cảm ơn anh

1 Lượt thích

Chúc A Trung và mọi người ngày cá tháng tư thật vui vẻ

1 Lượt thích

Các bác cứ giữ vững mái chèo, 1 pha tụt mood xuống mà k đi tiếp quay trở lại liền nên chỉ là phá vỡ giả thôi nha, cứ mạnh dạn vào lệnh trực tiếp or limit đợi ngày mood quay lại test rồi sẽ đi như hướng mình phân tích thôi :relieved::relieved::relieved:

1 Lượt thích

đích đến cuối cùng của trade là tự do mà,chúc ad sức khỏe ,1 ngày đẹp trời ad có hứng quay trở lại thì mn vẫn mong chờ ad,chúc ad ngày cá tháng 4 vui vẻ .kkkkk

1 Lượt thích

làm mình thấy hụt hẫng từ trưa tới giờ. còn mở khoá học ra cày thêm.

1 Lượt thích

Tôi thấy vui cho AD vì khi thành quả của một người nằm ở chỗ hài lòng tới thời điểm rút lui, Ad đã tận tâm tận lực, Hội quán đã có giờ đây sau quá trình trui rèn có khả năng nhiều bạn trong hội quán còn có năng lực và khả năng phán đoán nhận định thị trường nhanh hơn chính xác hơn AD . cái được của khóa học và hội quán này là mọi thành viên trong hội quán và cả kênh youtube Medio đã dần ít mất tiền hoặc đã có lợi nhuận trên thị trường. Cuộc sống mà không thể nào để ai đó cống hiến cho cái chung cả cuộc đời của họ “Ngoại Trừ Bác Hồ”. Chúc mừng AD chúc bạn tìm được nhiều điều mời từ cuộc sống để rồi lại chia sẻ lại cho cộng đồng.

2 Lượt thích