LỜI CHIA TAY không hề dễ nói...Tạm biệt!

What!!!
Bị lừa nhưng mà vẫn thấy vui :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Lượt thích

Mới đầu mở topic của a Medio và đọc cảm thấy hụt hẫng lắm nhưng khi nhìn thấy dòng chữ in đậm vs kí hiệu P/S ở cuối topic là bít hãng P/S tài trợ chương trình này rồi.kkkk. Ý là các bác ăn cá xong là phải dùng Kem đánh răng P/S đánh răng cho hết mùi tanh.kk​:joy::joy::joy::joy:

2 Lượt thích

Đọc xong bài của anh em nghĩ: “sao mới thiền được có 4 ngày mà đã áp lực :)), hôm nay ngày gì mà a tẩu hoả nhập ma rồi?”, nhìn lịch thấy 1/4 là xác nhận luôn.
Thứ 2 là mấy lý do a đưa ra chưa đủ thuyết phục lắm, năm sau kiếm lý do nào thuyết phục hơn nhé a :smile:

1 Lượt thích

Anh em bị thị trường phá vỡ giả lừa nhiều rồi nên cáo hẳn nhỉ :face_with_hand_over_mouth:

8 Lượt thích

Làm mình lăn tăn, trăn trở suốt từ hôm qua :smiley: . Chúc ae một ngày vui vẻ và thành công!

1 Lượt thích

bị ăn cá.cay quá đi. năm sau trả thù

1 Lượt thích

chắc nhiều ông no cá. chào mừng ad trở lại sau 1 ngày dài đằng đẵng =))

1 Lượt thích

Cũng may tiền sử k có bệnh đau tim k thì…AD đã có tố chất sư phạm giờ có cả tố chất diễn viên Holywwood :+1:

2 Lượt thích

Nửa đùa, nửa thật, cuộc vui nào cũng phải tàn, ngày mà chúng ta xa nhau chắc chắn xảy ra. ko ai sống mãi dc cả, mình nghĩ các bạn hãy chuẩn bị tâm lý 1 ngày ko còn Ad bình luận trên kênh nữa, nhưng mình cũng giống các bạn, mong ngày đó xa xôi 1 chút, vài chục năm chẳng hạn ^^. Ko ai có thể chắc chắn 1 điều ngày mai mình còn sống, vì vậy hãy sống 1 ngày bùng cháy, 1 cuộc đời bùng cháy, ai cũng phải chết, hãy sống sao cho khi mình tạm biệt cõi đời này có nhiều người nhớ đến và biết ơn như Ad, xa xôi hơn nữa là những bậc vĩ Nhân, Thánh nhân. Ai cũng có 1 khả năng để trở thành con người phi thường, nhưng thượng đế đã giấu chúng vào trong chính bản thân của mỗi người, khi các bạn sống chậm lại và thay vì quan sát sâu ra bên ngoài thì hãy quan sát sâu vào bên trong chính mình để tìm ra điều phi thường đó rồi chạm vào quyền năng vô tận ấy. Thiền chính là cách nhìn vào bên trong của chúng ta, chúc các bạn vượt qua thử thách và dần dần cảm nhận dc sự tinh tế vi diệu bên trong chính mình !

4 Lượt thích

Cứ tưởng thật chứ haizz

1 Lượt thích

Chỉ là con cá có tên tháng 4 thui mà ta! Ad tâm sự thật thế làm mém khóc rớt nước miếng :))))))

1 Lượt thích

Tu tập tốt nhé, xuống núi thì nhớ hú ACE hội quán. Thân.

5 ngày rồi mà vẫn có người ăn cá à -_-

1 Lượt thích

Mình đã P/s rồi mà nhỉ :))

Ngày 31/3 thì Medio Thông báo đóng cửa. Nhưng 05/04/21 mình mới mua gói trọn đời. chưa học thì lớp đã giải tán . sao mình may mắn thế nhỉ.

Bạn đọc kỹ lại giúp mình nhé. Bài này mình post từ ngày 1/4 - đấy là ngày CÁ THÁNG TƯ. Cuối bài mình đã viết luôn là ngày Cá Tháng Tư, giờ đến sau gần tuần mọi thứ vẫn đang bình thường mà giờ bạn vẫn còn hỏi câu này

5 Lượt thích

bạn ở đây đã là may mắn rồi