Hai lệnh GU thứ 6

:heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

Cùng 1 pp nhưng cách áp dụng của mọi người chưa chắc gióng nhau, ai có lợi nhuận thì người đó giỏi, mong nhận được nhiều review lệnh từ bạn để đúc kết kinh nghiệm cho bản thân :stuck_out_tongue:

Chuẩn đó bác. E giờ bỏ mạng xã hội nên giờ chỉ có nên hội quán với các bác để nói chuyện, theo dõi.

nhờ Ad Trung mà nhiều người bỏ được MXH quá ha, mình cũng thế :)). Đi du lịch mà lúc ngồi cafe lướt đt chẳng biết vào đâu lại vào hội quán xem, hihi.

3 Lượt thích

Bữa mải chém gió quá còn lỡ kèo. Nên có hội quán đỡ fomo là thật.hihi

1 Lượt thích

E mạng xã hội trc giờ chỉ để đọc tin. Còn hội nhóm này kia e xóa hết. Thấy tâm m nó tĩnh hơn tập trung hơn nhiều chị.

chuẩn rồi, hihi. Ae trader thật may mắn khi gặp được a Trung, tiếc là a Trung ko cho gặp mặt chứ cho gặp kiểu gì ace cũng làm cái lễ đến nhận thầy, haha

1 Lượt thích

Có hội nhóm chia sẻ kinh nghiệm và góc nhìn là thấy vui lắm r. Vừa sáng mắt vừa đỡ fomo. Nhiều lần thấy cả hội quán bị sl mà thấy vui vui. :smiley:

Anh trung giống dương quá theo cô cô vào cổ mộ trốn biệt tăm.kaka

kaka. Thấy ai cũng dính sl nên được an ủi tí nhỉ. Anh Trung rất đúng khi lập forums chứ k lập group. Nó quá ồn ào.

dôm dả ghê, Quyết tuần này vào mấy lệnh mà kinh vậy?? 1 ngày xơi 2 lệnh cơ à ^^

1 Lượt thích

Tuần này đói mốc mồm ấy anh. Nhưng đúng chờ đợi cả tuần cũng vui.

1 Lượt thích

quá chất bạn à, tâm lý giao dịch tn thì nghỉ việc trade funtime dc r á ^^, cứ cuối tuần bạn chia sẻ các lệnh trong tuần nha, cảm ơn bạn nhiều

1 Lượt thích

Chưa đâu a ơi. Nhìn tiền nhảy vẫn đau tim lắm! Anh cũng hay vào chia sẻ nha a. Để anh em chém cho vui cửa vui nhà. Từ lúc cái hội quán 2.0 này ra đời nói chuyện chát chít sướng hẳn.

1 Lượt thích

ok bạn, mình sn 91, Quyết sn nhiêu vậy, mình ở Tuyên Quang xa xôi, Quyết có muốn đầu tư chứng khoán thì mình có thể chia sẻ vì mình đang x2 tk và có 2 năm kinh nghiệm trên TT + đội nhóm chất lượng, đã từng bị TT chứng khoán việt vả cho ko trưượt phát nào ^^

Em sn 92 anh ơi. Em cái ck k biết tí nào luôn a. Nên e chưa muốn tìm hiểu vì e muốn tập trung bên mảng fx này. Sau này có cơ hội thì nhờ a chỉ giáo giúp nha a! tks anh! Em gốc Hải Dương nhé vào cần thơ 11 năm rồi a.

1 Lượt thích

ok bạn, bạn đến tầm này là khá chín r, luyện thêm chút nữa là lên pro á ! ^^

1 Lượt thích

Tks anh đã động viên! Cố gắng để về bờ anh ạ. Tưởng tượng như kênh Medio 32k học hết nhỉ. Sau 1 năm 32k trader pro thì sẽ như thế nào nhỉ. Chắc nc ngoài nó cho vào sách đỏ. Mong có 1 ngày như vậy.

ko có đâu Quyết ơi, số % luyện đến trình độ Quyết ít lắm, chỉ vì 2 từ kỷ luật, 2 từ thôi mà phân biệt rõ ràng giữa 98% dân số thế giới với 2% siêu giầu. đây là quy luật của cuộc sống r, quy luật 80/20. mình mới thực hiện nó 2 tuần mà thấy khác hẳn, 1 tuần chỉ vào 3-4 lệnh, ko phải ai cũng làm dc, nó khó kinh khủng đấy. Vì con người sinh ra đã bị tâm tham chế ngự, tầm tuổi ae mình có trải nhiệm kha khá và biết đúc kết may ra mới tiêu hóa bớt lòng tham, trong lớp học này thì % thành công sẽ nhiều hơn, nhưng cũng khó vượt qua 30%.

2 Lượt thích

2 tuần trước em có vào 40 lệnh /1 tuần. nghĩ lại thật sự đáng sợ :((((((

1 Lượt thích