Hai lệnh GU thứ 6

Yes bạn. Mình phát hiện trong nhóm nhiều pro lắm bạn. Nhưng toàn núp lùm thôi k như a e mình suốt ngày lên chém gió.

1 Lượt thích

chả nhẽ anh em mình lại phải im ỉm thôi :))

kinh gì bác ơi, cố gắng thôi,phong độ chỉ là phong độ
Mình mới chưa nói lên đc điều gì

Nếu vậy hội quán chắc buồn lắm.kaka

1 Lượt thích

Yes bạn. Cố gắng từng ngày từng lệnh thôi!

3 Lượt thích

có cái ông scap vàng mới kinh bác ạ :))
nhìn ông ý scap vàng thèm quá ý :))

Ông nào vậy bạn. Mình k biết ống ấy với lại m k để ý đến vàng nhiều! Thấy tuần này các bạn đánh vàng kinh quá!

1 Lượt thích

thế bác phải chăm chị đọc bài trong hội đi :))
lớ ngớ 10 năm nữa hội quán toàn các cao thủ :))

À m biết rồi. hihi. Đúng là kinh thật. Kinh điển luôn.

1 Lượt thích

Bác đánh khung nhỏ nhìn được kèo, em đánh H4 H1 giá còn đang nằm giữa 2 keylevel quan trọng nên chưa xuống tiền. :smiley:

mình đánh theo khung H1 nên ko vào lệnh, cơ mà sóng 15 hồi có xu hướng vẫn vào lệnh xuống là phân tích tốt quá, chúc mừng các bạn

Mình cũng được 3,3R lệnh 2. Lệnh 1 chưa nhìn ra, bạn nhìn nhận thị trường hay quá. Chúc mừng bạn nhé.

Mình đi làm về vào xem chart , cũng may vào được lệnh 2 như bạn kiếm dc 3R ,thế là cả tuần hòa sau khi mấy hôm trước thua 3 lệnh liền.

cho em hỏi theo góc nhìn của anh ở lệnh sell này tại sao khi sau khi nó phá lần đầu tiên giá quay lại tạo mô hình hai đỉnh mà không vào lệnh lại đợi khi giá quay lại tiếp lần 2 anh mới vào

Hồi lần 1 mình có vào lệnh ở đó nữa nhưng tối đi ngủ dời sl về dương rồi nó đi lên tạo cái đỉnh 2 nên dính sl hòa bạn.

1 Lượt thích

Bác Quyết trade tốt quá. Phân tích cũng tốt nữa. Bài nào của bác xem cũng học được điều gì đó :smiley:

1 Lượt thích

Mình cũng bình thường mà bạn. Nhiều lệnh sml mình ém ấy. :sweat_smile: :sweat_smile:

công nhận bác quyết lên cơ thật ấy…e thấy bác đúng là học trò giỏi của a trung rùi…chứ ko cá biệt như e​:crazy_face::crazy_face:…học hỏi dc a nhiều gê

Mọi người cùng là học pp mới hết thì đều như nhau mà bạn. Giỏi thì m k dám nhận đâu. Thời gian còn dài lắm k biết trc đc. hihi. Trong trading còn nhiều yếu tố nữa quan trọng hơn mà. Phương pháp a Trung dạy sao mình làm vậy. Bạn có j chia sể lên hội quán nhé. Anh em cùng chém gió cho vui giết thời gian đỡ fomo vào lệnh. :grinning: :grinning:

3 Lượt thích

Mình thì ăn được lệnh 2 gióng bác

1 Lượt thích