Hai lệnh GU thứ 6

Với mình nó đẹp nhất là nằm trong vùng giữa 0.5-0.618 nó phá ra ngoài rồi thì nó xấu

Cảm ơn bạn đã chia sẻ nha, công nhận 1 phương pháp mỗi ng 1 góc nhìn ra nhiều kèo khác nhau

Lệnh này bạn vào lệnh chuẩn mà. Mình cũng có lệnh như bạn. Giá nó xuống m dời sl về hòa vì tối đi ngủ nên nó lên lại cán luôn SL. Cái chỗ lệnh này bạn qua M5 sẽ thấy cái hay ho nhé!

Vâng, cám ơn bác. Trước em toàn nghĩ giá nó vượt qua 61.8 rồi quay lại ngay nên vẫn nghĩ vùng đó mạnh

Bạn đọc bài trader không fomo của ad Trung áp dụng nuôn là ra đc lệnh buy này. Rất hay nuôn.

Trên youtube có video nào của Ad ấy mình k nhớ. Ad có nói là chạy đi đâu k chạy lại chạy ngay chỗ a rồi ấy. Hay lắm. Cũng trường hợp giá chưa xuống tới mà dám chạy lên lại chỗ klv ấy.

Cảm ơn b đã chia sẻ. MÌnh cũng ăn được lệnh 1 giống y như b :))

m5 nó hay nhiễu bác ạ. Cuối tuần TP được lệnh ăn cả tuần. Chúc mừng bác nha !

Lệnh 2 bác đợi xác nhận hay vào lệnh limit ạ, vì nếu đặt lệnh limit thì sl phải ở vùng kl bên trên đúng ko bác

M5 hay nhiễu thật. Cứ M15 chắc ăn hơn bạn!

Bạn nói đúng, mình cũng nhớ câu nói đó của Ad khi vào lệnh này. Bộ video trên Youtube của Ad Medio mình xem được tầm 4 lượt rồi. Mỗi tháng lại xem lại 1 lượt :smile:

Lệnh 2 limit bạn. Mình đặt 25pip n dời sl sớm quá nên huề.hic

Trước khi đặt lệnh này m còn vào youtube tìm lại xem video nào mà mãi k thấy.kaka. tính xem trường hợp của Ad giá nó đi thế nào có giống k. hihi

Đi đâu ko đi đi đúng ổ anh rồi. Video này bác ơi https://youtu.be/PcU35kggfhs

uh đúng rồi câu đấy đấy m k nhớ rõ. Tks bạn! Mình xem lại đây.

1 Lượt thích

vào lệnh nét quá bác ạ :wink: . Mỗi tội Gu ko phải sở trường của mình :))

1 Lượt thích

Em vào đc lệnh sell giống bác RR 1/4 cũng đoán là anh em sẽ có nhiều người vào đc lệnh này- Lệnh này chuẩn SGK bài vào lệnh ngược xu hướng H1
Còn bác vào lệnh BUY theo m5 thì em ko nhìn đc vì ko hay nhìn + sợ nhiễu
ko liên quan bác Quyết đẹp trai quá ^^

1 Lượt thích

Mỗi người 1 sở thích mà bạn miễn tp là ngon rồi! Mình thấy bạn đánh kinh thật!

2 Lượt thích

hic trong nhóm còn nhiều bro lắm b ạ :))
quan trọng là mình hơn bản thân mình với ngày trước là được rồi :wink:

Cứ theo dõi M15 là chuẩn đấy bạn ơi. Tại mình rảnh k có j làm hay ngồi dòm linh tinh.hihi
p/s: Nhìn ảnh vậy thôi bác ngoài xấu hoắc. tks bác!