Hai lệnh GU thứ 6

Bạn Lechip nói chính xác quá. Luyện các đọc thị trường thì nhanh nhưng luyện tâm tham thì lâu. Ace nào kiểm soát đc cái đấy thì tỉ lệ thành công tăng lên 70,80% rồi. Còn lại luyện tập phương pháp là xong.

@phanvanquyet có người lại leak full khoá học ra ngoài rồi. Trước thì chỉ là bán lại, giờ thì leak hết ra để thu hút rồi kêu gọi vào nhóm coppy trade, bắn tín hiệu. Còn 2 chương nữa đang triển khai mà nản ghê :frowning:

14 Lượt thích

Dễ là thanh niên đó đăng ký khoá học của a trọn đời. Xong leak full khoá học ra ngoài. Ăn cắp chất xám tráo trợn. Thật sự đáng buồn :((

Mong mình nằm trong số 30% đó anh. Chắc phải đi học thiền năng lượng như ad.

1 Lượt thích

Nếu vậy thì nản thật anh. Không ngờ nhanh vậy. Trước bán lại khóa học thì chắc chỉ trong 32k theo dõi thì mới có người mua vì họ mới biết Medio là ai. Giờ nó làm lớn kiểu này thì chắc mấy bọn IB chứ k ai khác. Nó trong đen mình ở sáng. Gặp mấy bọn láu cá này ngán thật.

e nghĩ vẫn thanh niên hôm giờ đó a ạ…thực sự có những ng lại có thể ăn cắp chất xám của ng khác lm giàu cho chính họ…lương tâm họ ở đâu nữa…trong khi đó a lại là người rất tâm huyết với mọi người như vâyk…thực sự buồn

Mình buồn mà nó đang cười vào mặt mình mới cay. Nó nói nó mua khóa học như mua đôi giày ấy. Dùng xong nó bán lại. Con bà nó chứ.

Sao cũng có ng mua từ họ đc nhỉ. Đằng nào cũng mất tiền mua thì mua nuôn khóa học chính, vào còn có hội quán thảo luận ko hơn à. Không hiểu lắm.

nhiều người vẫn chưa biết đến kênh medio mà a…ai biết rồi thì họ chả mua lm zi a ạ

1 Lượt thích

Bởi vậy cứ lừa nhau lùa nhau nó là chỗ ấy đấy nên cái tên Fx nó mới trở lên nhạy cảm.

1 Lượt thích

Mình thấy cũng có n người hỏi mua lắm bạn.

1 Lượt thích

Cảm ơn lời khen của bạn !^^ mình kiểm soát lòng tham và luyện tập đúng PP của bạn thấy tiến bộ rõ rệt.
Việc khóa học bị đẩy ra ngoài theo mình là ko thể tránh khỏi, vị tha như đức phật mà vẫn có đệ tử muốn giết, Chúa Giê Su thì bị học trò dẫn lính bắt và bị đóng đinh trên cây thập tự giá. Cuộc sống là vậy mà bạn, trong khóa học này vẫn có những kẻ tiểu nhân lẻn vào là điều dễ hiểu, bạn cứ vì số đông trong khóa học và những người luôn yêu quý bạn để vững chân cống hiến cho mọi người, mình và số đông luôn yêu quý, biết ơn và ủng hộ bạn, cố lên nhé trưởng nhóm ^^

6 Lượt thích

Em nghĩ anh làm các chương kiểu đọc giống chuổi trader không giấu dốt là được rồi, anh em có nền tảng rồi, vừa khuyến khích đọc vừa tránh bị coppy ra ngoài, bởi ai đã chọn cướp thành quả người khác thì không có tính thần đọc nghiền ngẫm đâu. Với em cũng hóng anh tiết lộ tên 2 chương mới quá…

1 Lượt thích

Mong bạn tiếp tục cố gắng, mọi người trong group luôn hiểu và ủng hộ bạn.

2 Lượt thích

Cá nhân mình nhận thấy tuyệt vời nhất vẫn là hội quán. Còn phần lý thuyết và thực hành thì chỉ riêng chuỗi video ad Trung up trên youtube cũng là quá giá trị để mọi ng có thể học tập r.

2 Lượt thích

Hi Quyết, mình không hiểu sao chỗ đó lại là phá qua Fibo được, nó rút chân ngay lập tức vậy cơ mà! Thà Quyết bỏ quên luôn cái fibo như anh Medio thì còn hợp lý, chứ chỗ đó nói phá qua Fibo mình không thấy hợp lý chút nào.

1 Lượt thích

Mấy người đó ăn cắp chất xám không thấy xấu hổ nhỉ. Bản thân mình nghĩ dù có xem được toàn bộ khóa học mà ko thực hành + luyện tập đến nơi đến chốn thì cũng chỉ mất tiền + mất thời gian mà thôi. Quan trọng nhất vẫn là tự bản thân mình quyết tâm và chăm chỉ mới thành công được.

2 Lượt thích

Việc người ta làm vậy mình không có kiểm soát được anh ạ, nếu đã không kiểm soát được thì thôi, tập trung năng lượng và trao giá trị tới những người thực sự cần, tới những anh em tin tưởng và theo học hỏi anh.
Cuộc sống có Nhân có Quả, gây Nghiệp ắt sẽ phải trả, suy nghĩ chi cho mệt hả anh.
Em gửi anh và mọi người 1 câu, trích trong sách “7 Thói quen hiệu quả”, hiểu được nó thì sẽ cảm thấy lòng nhẹ hơn, không chỉ trong TH của anh, mà còn trong việc trade, trong việc vượt qua các lệnh, chuỗi thua lỗ!
" Thượng đế, hãy ban cho con dũng khí để thay đổi những thứ con có thể và cần phải thay đổi, hãy ban cho con sự bình thản để chấp nhận những gì không thể thay đổi được, và hãy ban cho con sự thông tuệ để minh định những việc ấy"
Đối với những việc đã nằm ngoài tầm kiểm soát, thì chúng ta cần nhận trách nhiệm để lựa chọn thay đổi thái độ của mình, không để vấn đề ngoài kia tác động tới anh ạ.
Cả hội quán vẫn đang mong chờ thêm các chuỗi video chất lượng của anh, sớm lấy lại năng lượng để tiếp tục anh nha!

6 Lượt thích

Với mình thì nó đóng dấu xác nhận phá qua vùng 0.618 là phá. Vì lúc đó giá đã ở vùng khác rồi k còn là vùng fibo đó nữa. Mình vào lệnh 2 thì giá nó cũng phá qua cái fibo ấy 1 lần nữa và lần này thì thấy nó thật hơn. Mình thì ít nhìn fibo lắm. Chỉ lúc nào thấy nó lưng chừng đi lên ms đo thôi cũng ít dùng.

1 Lượt thích

Đổi qua cách viết và thuyết minh bằng hình ảnh đi bạn Trung, viết cũng dễ hiểu mà tránh được người ta lấy đưa ra ngoài.

Đồng quan điểm vs b. mình mới mua khoá học. Bài học a trung chia sẻ trên youtube đã đầy đủ rồi. Mua khoá học chủ yếu muốn vào nghe ae chia sẻ kinh nghiệm

2 Lượt thích