Dù học theo Medio vẫn sấp mặt

em ở Hà Nội anh ơi. Đúng là cuộc đời xô đẩy. Ông anh ruột em học xong thạc sĩ xây dựng bên Pháp , nhưng do điều kiện gia đình nên xây được cái nhà là bỏ nghề theo dược. Em học dược chính quy thì lại sắp bỏ nghề theo ngành khác :v Đúng là cuộc đời.

3 Lượt thích

Cuộc sống ở quê vụ mùa đây các bạn,
Hôm qua mưa to lúa chín rồi mà đổ hết
hình ảnh
hình ảnh

16 Lượt thích

Đam mê là đc. :joy::joy::joy:.mình ơi nghệ an. Có dịp vào nghệ an chơi nhá.

4 Lượt thích

Ui, vậy bạn ngon quá rồi, chưa mất nhiều và đang được dẫn dắt đi đúng hướng.

1 Lượt thích

Anh đồng môn em à.em K56. Anh có học ở lò 55 giải phóng không.
Em cũng nghỉ việc công ty để về nhà làm. Nhưng vẫn nhận công việc vẽ bên ngoài và hiện tại công việc đó vẫn là chính.
Em trade được 3 tháng rồi. Cũng cố gắng để sau này mình có thể theo được nghề này. Sau những gì xảy ra, nhìn lại ta cứ đi chậm từng bước một, Cởi bỏ tâm lý nặng nề đi cho nhẹ như anh Trung nói vậy. Còn tàng đá thì còn chậm. Cố gắng lên anh em. :smiley:

2 Lượt thích

ối giời ơi . vào thị trường 1 tuần , mình mất 80% tài sản vì tội ngu rồi. mình không bị lùa nhưng do dốt lại còn ngây thơ nên mất hết :)))

1 Lượt thích

cố gắng 3 năm tới không phải chạy grap nữa

2 Lượt thích

Mình học ở SG.giờ thì đã bỏ SG về nghệ an sinh sống, hướng tới 1 cuộc sống giản đơn​:joy::joy: bỏ bê những lo toan và mối quan hệ nơi phồn thị

3 Lượt thích

bạn cũng sinh năm 2001 à

Mình sinh 86, Mình nghĩ việc học trade dù thế nào cũng phải mất 3 năm cho một phương pháp thôi

2 Lượt thích

Bác thử kiểu rời sl. Của e sem sao. Lần 1 chạm ET.ok. nếu giá quay về lần 2 rồi đi lên thì với dời. Tránh đc kiểu quét sl rồi lao lên tp. Trước e đặt điểm dời sl tại đỉnh đáy gần nhất thấy phí quá. Trong khi đợi mãi với có 1 kèo đẹp. Lỡ thua thì cho ta thêm bài học

2 Lượt thích

Ở đâu nghệ an vậy bạn

A ơi e cần lời khuyên từ a.
Trước đây thì e vẫn lặn ngụp chưa về bờ.
Khoảng thời gian gần đây e có đặt ra 1 bộ quy tắc để trade dựa trên kiến thức đã học của a cả thôi, cứ đủ thì e với vào lệnh. Chỉ hơn 1 tháng thôi tỉ lệ wwin e khá là cao, rr cũng cao. E về bờ quá nhanh và đã có lãi rút hàng tuần. Tuần vừa rồi e đã Thử nâng rr 2% lên 3% e thắng khá đậm. 8r là 24%tk liền. E khá là hưng phấn. Có khi nào giống góc biểu đồ 15: VẠN VẬT CHÍ ÂM CHÍ DƯƠNG KHI CỰC THỊNH CŨNG LÀ LÚC KHỞI SUY . Không a. Và e cần làm gì ạ.

4 Lượt thích

Cách dời SL của bác ntn nhỉ, nói rõ hơn với. Hình như trước mình đọc đc bài bác review lệnh có nói vấn đề này mà h ko tìm lại đc…

2 Lượt thích

Giữ ổn định 2% và đừng nâng % lên nữa bạn nhé. Muốn tận dụng lãi kép thì cứ rút 50% lãi thôi còn 50% để lại.

5 Lượt thích

Mình ơi Tp Vinh bạn.quê nghỉ lộc

4 Lượt thích

Ôi.đã có pro đây rồi nhé bác @sonpham1

1 Lượt thích

Vâng e cảm ơn a ạ :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Nghĩa là khi mình vào lệnh. Giá trạm ET mình chỉ đặt cảnh báo ở đỉnh đáy gần nhất để xem cấu trúc tt. Nếu có klv mới thì quá tốt mình rời sl luôn. Nếu k có gì thay đổi cả mình vẫn giữ nguyên, và nếu giá hồi về ET lần t2 sau đó đi lên 1 đoạn lúc này mình với rời SL. Kiểu này đôi khi bị sl vì giá k đi lên nữa nhưng mình thấy tỉ lệ ấy thấp và khi mình đã chờ mãi với có điểm đẹp để vào lệnh thì cứ tự tin lên. Sai thì cho mình bài học.

7 Lượt thích

ok bác, dạo này mình cũng lờ mờ nhận ra điều gì đó ở cái chuyện giá quay lại này mà chưa thể diễn giải ra đc. Có thể nó cũng giống cách dời SL bác đang sử dụng, để mình thử xem sao…

1 Lượt thích