Cách làm giàu ít áp lực dễ dàng hơn trade forex

Cái này sẽ là 1 phần trong chương mới

6 Lượt thích

nhìn chart H4 với D1 không dại gì mà nhảy vào đu :)))

1 Lượt thích

Phần vào lệnh chuẩn Medio tất cả có bao nhiêu phần vậy anh?

Cứ có kiến thức mới anh sẽ update lên nên cũng không xác định rõ mỗi chương sẽ bao nhiêu phần đâu . Anh cũng đang tính thay đổi bố trí các phần lại cho khoa học hơn, sẽ sửa lại trong thời gian tới.

14 Lượt thích

e thấy cái phần pa tinh hoa ý a…vs e cảm thấy nó đang hơi bị nhiễu a ạ…e nghĩ a lm 1 dạng như kiểu gu và những klv e nghix sẽ gọn hơn a ạ

3 Lượt thích

Vâng anh. E thấy phần này anh làm xong thì người mới sẽ dễ hiểu hơn nhiều. Nó giống như cuốn SGK tái bản lại. Em có ý kiến về phần SL nữa anh ạ. Sl hiện tại đang là kinh nghiệm thôi nó chưa có 1 chuẩn SGK đặt Sl.

4 Lượt thích

Mình thật tự hào khi bản thân mình có suy nghĩ giống AD. Mình thì tạo tài khoản ở 3 sàn XTB sàn để đầu tư tiền chủ yếu ở sàn này, 2 sàn Exness và LiteForex để trade tài khoản nhỏ để đánh 0.01 lot vừa luyện tập vừa test kiểu có cảm giác chứ không quan tâm lãi và thật sự thấy thoải mái vì cái tài khoản đầu tư luôn dương…

Mình tin những ai xem kỹ khóa học của Medio thì chắc bây giờ đã đang lên thuyền hôm 30/3 rồi.

Cảm ơn anh Medio nhiều nhé đã đã tặng cho anh/em kiến thức và cả tiền nữa.

Mãi yêu <3 <3 <3

5 Lượt thích

hóng video a chia sẻ về coin …

1 Lượt thích

e cũng mới biết đến coin thôi nhưng chưa đầu tư. bác mà mới thì nên tìm hiểu coin tốt mà đầu tư. mà coin tốt thì vào đây tìm hiểu nhé bác

3 Lượt thích

Cần lắm một sự trợ giúp về đầu tư coin hay trade coin. Mấy kiểu như margin rồi lúc mình trade coin thì pip nó tính thế nào . Vì chưa hiểu rõ thị trường nên chưa giám xuống tiền

1 Lượt thích

Phải công nhận là hay. đọc cái này cũng giảm được 1 phần tâm lý hơn rồi. thanks ad

1 Lượt thích

A ơi, cho e hỏi 1 chút. SGK mà a đề cấp đến là SgK nào v ạ ?? Cám ơn a

ông này hỏi kiểu gì ấy nhỉ? SGK ý nói đến bài vở, y như bài vở hiểu chưa ông? chứ ông hỏi sgk nào tôi cũng chịu

à thế à :)) tưởng sgk ở ngoài… ok ok thks ô

1 Lượt thích

ờ.cứ tưởng ông đi sunny về :))

thô nhưng thậtttt :joy: :joy: :joy:

2 Lượt thích

Anh em ở Vinh đâu rồi ạ. 0912002137

2 Lượt thích

Trước e sợ crypto lắm. Năm rồi mon men chơi, rùa rùa vốn từ 50k e hold lên gần 1 triệu. cơ mà tham lam nên đoạn rồi không chốt. thị trường sập phát chia 4 :)) cơ mà nhiều trải nghiệm

2 Lượt thích

1 tr $ mà chưa chịu chốt nữa thì chịu rồi

1 Lượt thích

Ai mới vào đều vậy cả. Được trải nghiệm cơ hội tăng tài sản là 1 điều may mắn và nhiều người chưa được thử đấy. Vì vừa vào đúng đợt downtrend dài hạn mà. Nhưng mà nhớ chốt được tiền lời thì đó mới là tiền của mình chứ việc nó tăng x2 x3 x10 x20 mà chưa chốt thì cũng chả có nghĩa lý gì.

Quan trọng nhất là luyện tâm lý nếu đã chốt mà nó vẫn lên tiếp thì không được tiếc hoặc nếu tiếc thì tiếc trong 1,2 ngày rồi quên nó đi. Ngồi đợi cơ hội mua lại vì rất có thể kiên nhẫn đợi giá về còn tốt hơn lần trước mình đã mua.

Có người giỏi gồng lời, có người không giỏi nên thường hay chốt non.
Người mà gồng từ 50K lên 1 triệu thì đó là người tâm lý giỏi gồng rồi. Nhưng mới chỉ được phần tâm lý chứ chưa giỏi kiến thức nên vẫn ai cũng vậy sẽ hi vọng lên 2 hoặc 3 triệu.

Cá nhân a chắc a gồng từ 50 lên 200 là chốt gần hết rồi, lên được 500 chắc chốt không còn gì chốt rồi =))

8 Lượt thích