Cách làm giàu ít áp lực dễ dàng hơn trade forex

thực ra tiền của em ít nên nhìn 50k lên 1tr$ cảm thấy nó nhiều chứ đứng vào vị trí của họ mua 50k$, 1tr$ có thể là bình thường nên họ không chốt. Nhìn những tài khoản đỏ từ vài chục đến vài trăm k$, cảm thấy mình nhỏ bé thật :v

2 Lượt thích

hix. bác dã man quá. X tận 20 lần r k chốt :rofl:

1 Lượt thích

trước e cũng biết đến crytop từ đầu năm 2017, cũng mua đi bán lại như ai, thầm nghĩ là nghề này ngon rồi. rồi cái gì đến như a hay nói cũng đã đến. e ngồi trên đỉnh nhìn tài khoản thật thảm.
năm nay e cũng có lãi mà đợt vừa rồi mới chốt được có ít do năm nay altcoin đi hơi lạ so với 2017, vẫn ôm chờ. sau này học a chắc phải chia ra để chốt hợp lý hơn

1 Lượt thích

Mình thục sự phải rèn được tính kiên nhẫn mới được. Đã đọc hết comment của mn thấy nhiều thứ mình cần rèn luyện quá

2 Lượt thích

Coin thì cứ sàn binance mà trade và hold thôi bạn.

Nói đến coin… thì mk vẫn k hiểu cách di chuyển giữa BTC và altcoin. Nhiều lúc thì đồng pha mà nhiều lúc lại không !
Xem youtube vẫn chưa được thông não.
Mong răng MEDIO sẽ có bài viết về chủ đề này.

Bạn xem thêm bitcoin dominace để rõ nhé, nó là biểu đồ sự thống trị của bitcoin trong thì trường crypto, với bitcoin thì vốn hoá của nó lớn rồi còn các altcoin khác 1 số đồng vốn hoá nó nhỏ, lượng tiền đổ vào lớn sẽ làm giá nó tăng vọt thôi , có gì khó hiểu lắm đâu nhỉ, tỷ trọng bitcoin càng giảm thì altcoin càng chiếm ưu thế và ngược lại

1 Lượt thích

Nó sẽ không đồng pha hoàn toàn đâu bạn nhé. Mình phân tích BTC để đánh giá xu hướng chung của thị trường thôi. Nếu BTC có khả năng giảm tiếp thì Altcoin có thể sẽ tiếp tục giảm. Altcoin thường tăng khi thỏa mãn điều kiện hoặc BTC tăng hoặc BTC sideway.

6 Lượt thích

B tham khảo cái money flow này xem có hữu ích ko nhé!

3 Lượt thích

Cảm ơn anh Trung đã chia sẻ !
Thật ra em mới tham gia thị trường crypto và chưa từng tham gia FX, tiện đây nếu có thể mong anh có thể mở thêm một mục chia sẻ kinh nghiệm trade và đầu tư crypto cho mọi người cùng có thể giao lưu !
Cảm ơn anh !