Cách làm giàu ít áp lực dễ dàng hơn trade forex

coin top thì nó cũng thay đổi liên tục bác ạ, bác cứ nhìn coin top theo từng năm, 1 vài đồng chủ chốt như BTC, ETH, XRP là hay nằm trong top, còn lại thì thay máu liên tục, nên là chả có gì chắc chắn cả bác ạ, đầy đồng rác ngày xưa nó cũng bơm vào top

1 Lượt thích
  • Thoát hàng hơi sớm nên đang hóng mùa down trend (mà có vẻ hơn lâu) :rofl: :rofl: :rofl:
    image
2 Lượt thích

Binance nhé, sàn top thế giới

2 Lượt thích

bác nhảy tàu hơi sớm khi mà tàu vừa mới chạy @@

3 Lượt thích

Mọi người đã chơi từ 2018 thì chak tầm này đang chờ dowtrend để vào lại mà sợ nó ko dowtrend lên tiếp luôn. Mỗi năm mỗi đổi trò mới…

3 Lượt thích

Ko margin là sao vậy mấy anh chị. E tìm hiểu là kí quỹ. Mong được anh chị giải đáp. Cám ơn anh chị!

2 Lượt thích

cám ơn bác tư vấn nhé

2 Lượt thích

bác ôm coin gì thế. chứ ôn btc thì chắc h giàu to r

2 Lượt thích

ôm con BTG nhiều nhất bác ạ từ 300usd về dưới 10usd, may mà ôm đc ít ETH nên vẫn về đc bờ

2 Lượt thích

Cảm ơn anh giá mà bài viết này từ 3 tháng trước thì em đã tăng tài sản lên nhiều lần rồi :smiley:

3 Lượt thích

Bên coin cũng có trade coin và hold coin ( mua giữ như 1 dạng tài sản không dùng đòn bẩy)

2 Lượt thích

Anh em vào phân tích, tìm mua vài con mỗi con tầm 10-20% tài sản ra ko nên all in 1 con, xong rồi xóa app nha =)))))))))

4 Lượt thích

Cùng quan điểm. mình cũng thế. biết mỗi forex này. coin và chứng khoán thì chưa biết gì cả… rất cần những chia sẽ của các bạn đi trước

3 Lượt thích

kinh nghiệm trade coin lâu năm :))

1 Lượt thích

Mọi người cứ bình tĩnh không phải vội vàng nhé. Hiện tại, đây cũng không phải thời điểm thích hợp để mua các loại tài sản tích lũy. Có thể là 1,2 năm nữa chẳng hạn. Chắc chắn mình sẽ có những bài hướng dẫn mọi người trong tương lai!
Bản thân mình cũng đu đỉnh năm 2017, giờ có kiến thức hơn rồi nhìn lại mình khi đó thấy rất hài hước.
Bài viết này để mọi người yên tâm rằng khi đã học và nắm rõ phương pháp thì kiểu gì cũng kiếm được tiền. Cũng chẳng cần bận tâm nhiều đến những tin tức hay ngồi canh xanh đỏ như nhiều người mình vẫn đang thấy ở quán cafe.

17 Lượt thích

Vậy giờ lo kiếm tiền 1 2 năm nữa chờ Anh Trung chia sẻ thì bụp thôi a nhỉ. :grinning: :grinning: :grinning:

2 Lượt thích

a làm e nhớ về thời cuối năm 2017 và 2 tháng đầu 2018 :)) sóng gió dập dồn

1 Lượt thích

Hy vọng anh em sẽ chờ, đừng thấy hot quá mà vào đu đỉnh xong hết tiền chờ lên lại mất mấy năm lâu lắm :))

9 Lượt thích

chủ đề mới hình như về chủ đề này phải ko a😅

2 Lượt thích

Chắc mỗi lần karaoke hát chờ đợi là hạnh phúc cho nó máu a nhỉ. Em thì k biết gì về coin nên a chia sẻ e đọc biết vậy thôi chứ e tập trung toàn bộ bên mảng forex trước. Hy vọng 1 ngày k xa sẽ có duyên với coin anh.

5 Lượt thích