BTC đang giảm mạnh, mừng quá AE ơi :D

hi vọng nó về KLQT khung W sẽ bật lên ít hoặc nhiều, đến lúc đó mới cân nhắc dc bác ơi

2 Lượt thích

mình lúc đầu cũng nghĩ chắc 2-3 năm sau mới có đợt điều chỉnh mạnh ai ngờ đâu sớm quá =))

1 Lượt thích

uhm, nhiều ae bỏ số tiền lớn thì áp lực kinh, đợt trước mình mua ở KLQT khung W xong, bỏ luôn ko coi thông tin giá coin nữa :joy:

mạc dù mình phân tích nó về khung M, nhưng mà đúng là ko thể tưởng tượng dc nếu nó về giá đó thì thị trường nó hỗn loạn tới cỡ nào, tắm máu altcoin @@

2 Lượt thích

cá nhân e thì vẫn cho rằng giá chỉ về đến khung w thôi
giá mà thủng mốc này btc lại về thời kì 2017/2018
nó không logic cho lắm

2 Lượt thích

Theo ý kiến của mình thì hiện nay có nhiều quỹ đầu tư lớn tham gia thị trường cộng thêm crypto bây giờ nó đã khác với năm 2017-2018 khi defi ra đời và tạo nhiều ứng dụng hơn trước thì việc BTC về lại khung tháng khá khó. Một người đang chia 2 tk cho hay :sweat_smile:

2 Lượt thích

không ai tắm 2 lần trên 1 dòng sông. BTC giờ mà về dưới 20k thì có khả năng sẽ về với cát bụi luôn. :smiley:
Mình để dành sẵn 21 tr VNĐ để gom đủ 21 tr BTC đây rồi. :smiley:

3 Lượt thích

ad và mn cho mình hỏi theo khung tuần thì giá chưa phá qua cái đỉnh cũ màu xanh.thì KLV quan trọng khung tuần n vẫn là màu đỏ đúng k ạ.còn màu vàng là klv fake đúng k mn?

2 Lượt thích

tuy rằng nó không logic lắm, nhưng cũng có khả năng bác, nên mình dca phòng trường hợp khả năng đó, để tránh fomo hehe

1 Lượt thích

chia 2 và x2 nó cách nhau vài tháng thôi mà bác :smiley:

1 Lượt thích

Mà mọi người cho e hỏi mọi người mua usdt thì mua trực tiếp hay mua qua p2p vậy . Vì e thấy vì dụ mình mua 50tr dk 1 khoản usdt nào đó nhưng khi mua xong thì tài khoản OTC của mình chỉ còn 48tr và và số usdt ko đổi thế là sao nhỉ

2 Lượt thích

mình nghĩ hiện tại chắc chỉ chú ý vùng màu đỏ, quan sát giá tại đó thôi bác

1 Lượt thích

Giờ mà BTC về cát bụi chắc thị trường crypto đi luân mất ae lại mất 1 kênh đầu tư . Mà cũng ko phải là ko thể e cũng để dành 21 nghìn vnđ để mua 42 đồng btc

mình mua binance p2p, mình cũng ít mua đi bán lại nên ko rành cái bạn đang hỏi, nhưng mà lúc mình mua usdt thì có hiện sẵn ra tiền cần ck cho bên bán, ck xong thì usdt về y như mình muốn thôi

1 Lượt thích

Màu vàng là klv khung D đó bạn

1 Lượt thích

Vâng số usdt ko đổi ak . Chỉ là khi nhận usdt xong thì số tiền mà sản quy ra tiền việt ý ak nó bị sụt luân . Vậy có phải là người bán họ bán cao hơn giá thị trường và của sàn ko nhỉ

2 Lượt thích

Mỗi người bán đưa ra tỷ giá cao thấp khác nhau, tùy mình chọn người bán, mình thanh toán đúng số đó cho bên bán, bên kia nhận đủ thì khớp lệnh mình thôi hà bác, sàn nó ko có ra giá cố định

1 Lượt thích

Dạ vâng e cám ơn (20 ký tự)

2 Lượt thích

không có gì bác, nhớ để ý kĩ mấy bước như binance hướng dẫn nha, có gì binance bảo kê dc, chứ làm khác mà có gì trục trặc cũng hơi mệt, với lại tùy thời điểm giá usdt cao thấp, mình nhớ đâu đó trong thu mục có bác nào nói là khi uptrend thì giá usdt xuống còn downtrend thì usdt lên cao

Vâng vì khi up thì mọi người chôt lời nên usdt sẽ rẻ hơn và ngược lại giá xuống mọi người đi mua nên giá sẽ tăng

2 Lượt thích