BTC đang giảm mạnh, mừng quá AE ơi :D

Lần trước theo nguyên tắc của Medio, mua ở KLQT khung W, bán ở đỉnh cũ :heart_eyes: giờ nếu nó quay lại KLQT khung W thì hi vọng nó thủng luôn :joy: mà nếu nó thủng qua luôn thì chắc nhiều người đau lắm. Theo khung M thì đỉnh cũ có cái OB nữa, chờ đợi chờ đợi chờ đợi,… Công nhận đầu tư mà theo những gì Medio chia sẻ nó nhàn ghê, chart dễ nhìn rồi tim ko bị nhảy lên nhảy xuống theo giá, theo báo chí viết bài, theo chuyên gia online các kiểu :smiley:

13 Lượt thích

giờ vào gom dần được r bác :)). Để 50% usdt xuống nữa dca tiếp là đẹp

5 Lượt thích

bác cứng tay nhỉ, mình thì hi vọng nó thủng khung tuần, rồi DCA ở 3 mức 20k, đỉnh cũ trùng OB, KLQT M :joy: :joy:

3 Lượt thích

M gom alt coin thôi. Giờ mấy con nền tảng tốt nó cũng chia hết r. giờ nó sw 1,2 tháng r lên thì cũng ăn, mà nó thủng W thì vẫn còn usdt để dca vùng dưới M, mà m nghĩ khó về M lắm, nên trc tính W vào 20%, nhưng khi nó vượt qua ATH giờ quay lại thì m vào 40-50% còn 50% thì để usdt vừa ổn về tâm lý là còn tiền DCA, mà lên luôn thì cũng vào đc kha khá.

4 Lượt thích

đồng ý với bác, mặc dù rất hi vọng nó về khung M theo phân tích, nhưng thấy nó khá khó xảy ra, xuống tới tầm đó chắc khối người bay hết

4 Lượt thích

Theo mình BTC đang đi ntn

4 Lượt thích

về luôn khung tháng cho dễ bắt bạn ơi :joy:

2 Lượt thích

mình cũng nghĩ khả năng cao là vậy, lần trước nó về gặp KLQT W bật lên ko phá dc đỉnh cũ, sau đó quay trở lại thì khả năng cái KLQT ko giữ dc giá. Nhưng nếu về theo khung M thì ác liệt quá bác ơi

2 Lượt thích

chắc tìm điểm DCA dần, rất mong nó về khung tháng, nhưng về tới đó thật thì thị trường chắc rung lắc rầm rầm bác à

1 Lượt thích

Nó phù hợp với chính sách của FED thôi
Lạm phát quá cao rồi
BTC vẫn là tài sản rủi ro
mà ứng dụng thì chưa thật sự nhiều

2 Lượt thích

à bác kết hợp thêm vĩ mô vào để đánh giá, mình thì thuần PTKT nên ko rõ phần này, nghe bác nói thế thì thấy % về khung M cao hơn nữa rồi, thanks thông tin của bác nha

3 Lượt thích

cũng chỉ là ý kiến cá nhân thôi :smiley:
chờ Medio phím anh em

2 Lượt thích

mỗi người 1 góc nhìn, thị trường này đâu có gì đúng hoặc sai hoàn toàn đâu bác. Hình như bài trước bác Medio có phím là 1 là KLQT khung W 2 là khung M rồi hehe

3 Lượt thích

Nhìn thấy anh em đăng bài mừng BTC giảm mạnh mình cũng thấy vui lây. Dù mình vẫn còn hàng đang ôm.haha

6 Lượt thích

ra thêm video lixi ae đi a :smiley: ahihi

4 Lượt thích

em thấy KLQT ngày mới phá 1 cây nến thôi nên không chắc đã phá thật chưa nhưng lực nến mạnh vậy thì khả năng nó còn giảm nữa cũng nên.

5 Lượt thích

gom lúc chiều tưởng ngon r mà vẫn bị -15% :)) giờ nó xuống hẳn M giàu cho nhanh :))

3 Lượt thích

usdt lên 23.9 rồi cbi sideway thôi :))

2 Lượt thích

cũng nhờ cái bài đầu tư coin của Medio mấy tháng trước, ae hội quán chắc cũng phân tích đâu đó rồi, cộng thêm bài viết đó nên càng vững tin hơn. Hình như có bác cũng dc x2 tiền của hồi môn gì đó :joy: :joy:

xuống dưới M chắc all-in luôn quá bác =))) USDT hôm qua mình xem hình như 23.5 hà @@