BTC đang giảm mạnh, mừng quá AE ơi :D

mình nghĩ khả năng cao nó về khoảng 30K, KLQT khung W

3 Lượt thích

nên cắt ko nhỉ, chia đôi hết rồi a medio

BTC về 1 $. tự tin gồng lỗ đi các anh em.

3 Lượt thích

về 1$ all-in tiền vàng cưới vợ gì cũng bán để all-in nha bác =)))

1 Lượt thích

lúc đấy tôi lại đợi về 0.1 để hốt . nó về 0.1 tiếp tục đợi về 0.01 để hốt. :))

1 Lượt thích

Ngã ở đâu gấp đôi ở đấy ae êyy :joy:

2 Lượt thích

uầy, xui thế bác, bác đánh con gì vậy

3 Lượt thích

Đầu tư kiểu này đúng là giá lên thì vui, xuống càng vui hơn :laughing: :laughing: :laughing:

2 Lượt thích

thật luôn b nhỉ,giá xuống lại thấy vui hơn lên,thật quá ảo

2 Lượt thích

Bác phân tích thế này thì hỏng hết bánh kẹo, xh giảm mới phá key lv thì nó sẽ về nơi bắt đầu xu hướng (vùng 32-30k) chứ nói sẽ về khung tháng thì hơi sớm. Với lại nến ngày vs nến tuần chưa đóng thì cũng chưa biết thế nào… Nhưng khả năng cao là nó sẽ về key W rồi :rofl: :rofl: :rofl:

6 Lượt thích

Cái này anh em đừng hỏi mình nhé. Xác định quản lý vốn thế nào cứ theo kế hoạch đã làm thôi

2 Lượt thích

OB là gì vậy ah ? cho e hỏi thêm là KLQT của BTC hiện tại nằm ở đâu ạ ? em mới tham gia khóa học và đang tham khảo thêm cách nhìn đồ thị ạ. e thấy nến W rút râu ở vùng 30k vậy thì KLQT mình tính ngay cái râu luôn hay sao ạ ?

3 Lượt thích

Tiếp theo e nghĩ sẽ về nơi bắt đầu xu hướng là 30K trước đã sau đó nếu phá 30K thì mới nghĩ đến về khung tháng được ạ

1 Lượt thích

Bác vào lại hội quán mục “Crypto, Chứng khoán” đọc hết mấy bài Medio nói về đầu tư Crypto trước đi (hình như có 5-6 phần gì đó) rồi sẽ có cái nhìn tổng thể hơn…

3 Lượt thích

lướt sóng ăn 20% thành hodlder luôn b à

2 Lượt thích

M thấy giờ nó đúng kịch bản 2017 quá, dump xong cả rổ fud ập vào cùng lúc nào là Nga cấm đào r fed tăng lãi suất blabla. :)) Dca từ 39 giờ nó về 30 vào tiếp về 10 vào tiếp, pt lgi nhiều hold thì sợ gì đu đỉnh bác sợ nó k điều chỉnh để cho m cơ hội vào thôi, 2,3 tháng trc m còn nghĩ hết cơ hội vào r phải đợi 2,3 năm nữa k ngờ nó đến sớm thế :))

3 Lượt thích

nói thì thế chứ ae xuống tiền mà nó đỏ lòe cũng nhức đầu phết đấy

3 Lượt thích

Bitcoin mà về tháng thì các coin nhỏ ko biết ra sao . Mong Bitcoin nó đi SW tầm nửa năm để gom thêm đạn :slight_smile: :joy:

2 Lượt thích

đúng rồi bác, về KLQT khung W khả năng rất cao rồi

1 Lượt thích

bác theo hướng dẫn bác vanminhtruong nói ở trên là ổn đó, cẩn thận đừng FOMO. Nếu bác còn mới chưa có kinh nghiệm nhìu có lỡ FOMO thì cũng phân bổ vốn ra, với nếu có đầu tư thì đầu tư 1 số tiền mà nếu xui nó mất hết cũng ko quá đau lòng

1 Lượt thích