Xin đừng "bán rẻ" chất xám, đóng góp của cả Cộng đồng nữa

Mình nghĩ ai mà xem youtube và thực sự muốn học thì sẽ mua hàng xịn thôi. Hàng bán rẻ cũng ko có mấy người mua đâu. Bằng chứng là cái telegram kia từ tháng 1 đến giờ hì hục đc có hơn 200 theo dõi. Mà như mình cũng đang theo dõi nhóm đó nè. Mình có mua đâu. Khi đưa ra lựa chọn mua cái nào mình vẫn quyết định mua bản full option. Giá trị của hội quán nó rất đặc biệt. Xem kiểu hàng fake bức bối khó chịu lắm

2 Lượt thích

Rất hợp lý. Cảm ơn bạn :100:

2 Lượt thích

BTC đang giảm mình cũng cắm sổ đỏ rồi. có địa chỉ a MEDIO cho tôi với đến ở nhờ vài hôm với nhá @@

2 Lượt thích

mình đi cắm số đỏ nhưng không có sổ đỏ nên họ không cho cắm. :frowning: buồn.

Anh em cứ cắm đi. Có sập thì tìm kèo em gái nhà giàu nào mà tán là về bờ thôi…

anh có em gái không anh =))))

Anh có em trai thôi. Nếu chú không chê :joy:

Hôm bữa cũng trong group tele có người đòi bán khóa học của Medio với giá 50 đô, mình chửi cho 1 mách. Bực.

2 Lượt thích

Nhà có em trai mà không làm gương cho em trai thế này là hỏng rồi =)))

Những bọn này là cứ có khóa học của ai làm là nó mua rồi về đi bán tùm lum trên các group. Mình thấy tụi này nhắn tin là block ngay. Tụi nó cả ngày chỉ là lên hóng group có gì mới là copy về xong lại bán.

1 Lượt thích

cái này em thấy nhiều rồi nhưng có chia sẻ ra bên ngoài thì nếu ko có linh hồn của khóa học ko theo dõi anh từ những ngày đầu thì cũng ko hiểu hết được giá trị của medio ko kiên trì trụ lại thì sớm muộn j cũng nản bỏ pp này thôi.

1 Lượt thích

Đây khả năng là thành phần mua khóa học để đem bán chứ chả học cái gì.

1 Lượt thích

Topic này sôi động quá…
Sẳn cho em hỏi. Trước em đang ký thành viên 1 năm. Giờ upgrade lên trọn đời thì thêm bao nhiêu ạ?
Thanks Anh Trung

1 Lượt thích

Bạn email về go@medio.vn để mình hỗ trợ nhé.

4 Lượt thích

Do học từ the best đấy anh Trung :smiley:

Đọc comment của anh em mà cười rớt hàm :v

2 Lượt thích

Mình nghĩ Medio dù có nói thế nào cũng không ngăn chặn được chuyện này đâu, ví dụ như sheet nhạc hay tài liệu chuyên ngành pdf ở nước ngoài có trả phí thì một thời gian sau cũng tuồn bản lậu ra ngoài, phim chiếu rạp triệu đô đấy mà 1 tháng sau cũng có bản full HD free đó thôi, cũng không riêng gì ở Việt Nam đâu. Nếu đây là lần đầu Medio phát hiện thì làm mình hơi bất ngờ vì vụ chia sẻ này mình biết lâu rồi nhưng tất nhiên mình không tham gia xin xỏ vì vài lý do

1 Lượt thích

đúng là cặn bã. mong cho nó sớm siêu thoát

1 Lượt thích

bài đầu tiên ông MÊ trả lời nhiều bình luận ntn. hết cay cú chưa a ơi

Thân gửi các anh em PR free. các anh em có copy bài thì nhớ thêm hộ tôi đoạn " Medio vẫn đang độc thân" ở kết bài nhé. Như thế sẽ làm nghiệp chướng của các bạn bớt đi phần nào =)))