Xin đừng "bán rẻ" chất xám, đóng góp của cả Cộng đồng nữa

Anh không lấy vợ trong ngành Trading đâu. Đến lúc vào lệnh xong cùng sl thì hôm đấy lấy đâu ra tiền mua sữa cho con :sleepy:

2 Lượt thích

Cái vụ share này ở VN này đầy ra, ban đầu thấy ngon lắm, tiền vô mà không bỏ ra tí công sức gì, nhưng cái hậu về sau chưa chắc ntn, cuộc đời mà. Bạn của mình đây hồi xưa cũng in sách lậu ra bán các kiểu, cũng phất lên nhanh chóng, một thời gian sau bùm 1 cái gần như phá sản, trách ai bây giờ, sống tử tế để mỗi tối trước khi ngủ không lo lắng gì, sáng mai thức dậy cũng ko áp lực gì cả :joy:

1 Lượt thích

2 Vợ chồng e cùng trade và cùng theo cách nhìn của a nên cũng hay cùng tp và sl. nh được cái lợi là lúc nào ngồi xem video của a là vợ làm hết các việc cho ngồi xem tập trung và động viện cố gắng theo a để có ngày được đón bình minh theo cách của mình. ấm áp và hạnh phúc khi gia đình cùng trade 1 hướng, hihi

6 Lượt thích

Có khi chia mỗi người chuyên một cặp cho đỡ cùng tp và sl :sweat_smile:

1 Lượt thích

2 đứa trade nh k bảo nhau điểm vào , điểm thoát mà chỉ cùng phân tích khi học thôi, nh cứ vào lệnh xong khoe a vừa vào bắt đáy là y rằng vợ e lại nói e cũng vừa vào e ấy. bọn e cũng chỉ trade mỗi GU và ngó vàng. hold coin nữa thôi. k dám nhìn nhiều cặp

4 Lượt thích

ngta nói nhà 1 ng trading là đủ rồi, 2 ng trading thì sợ ko còn nhà mà ở anh ha

vợ chồng bác có cùng đam mê , thật hiếm có

1 Lượt thích

Ngưỡng mộ 2 bác quá thể :rofl: :rofl:

1 Lượt thích

Vợ chồng này hài ghê :laughing:

1 Lượt thích

Thế gian được vợ hỏng chồng, mà nhà này lại được cả ông lẫn bà. Haha! Xin chúc mừng! Chúc mừng! :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

3 Lượt thích

anh @Medio ơi, những thành phần lấy kiến thức của hội quán để chia sẻ với những Group khác thì xử lý thế nào anh ơi ?

Mình nghĩ là nên vinh danh nó. Vì không phải ai cũng có thể sẵn sàng vứt bỏ liêm sỉ đi để thành 1 thằng núp lùm. Có những người như vậy thì mình mới cảm thấy xã hội còn nhiều thành phần khuyết tật trí tuệ, mình lại càng có động lực thành công để kinh bang tế thế.
:thinking: :thinking:

3 Lượt thích

Thằng cha này lấy gmail của mình trên vídeo mới nhất của medio.

1 Lượt thích

Đau đầu với mấy ông rảnh này thật. Mọi người thấy mail thì report spam giúp mình nhé. Mail thường thì nó không gửi nổi được nhiều mail đâu. Hệ thống chống spam của của Google nó sẽ chặn ngay.

ông này chắc F1, F2 gì đó

1 Lượt thích

Mail của thằng này là gì ấy bác, để tôi xem nó là ai trong hội quán vậy
image

2 Lượt thích

Họ đã xác định đi bán chắc sẽ dùng email và tên giả thôi. Mọi người cứ kệ đi, nếu thấy email thì báo cáo spam giúp mình. Lần sau chắc mình làm event kiểu khác. Chứ lộ thông tin mọi người để mấy thành phần này email thấy phiền hà thật.

2 Lượt thích

Mình post 2 ảnh. Bác để ý tí là ra mà. Minhlam0419@gmail.com

1 Lượt thích

tui nhớ là xem clip nào của a ý có tiếng trẻ con khóc mà,sao lại độc thân dc

tất cả sẽ có nhân quả a ạ. cho dù buồn chút vì bị đem chất xám của mình đi bán thật, nhưng e nghĩ rồi ngta cũng k thể nào khá lên dc đâu. a bớt nghĩ đi cho nhẹ đầu a ạ!

1 Lượt thích