[Video] Hoảng loạn vì những lần giá hồi trong ĐẦU TƯ

Chào các bạn, hôm nay là bài về đầu tư cho nó “healthy and balance” nhé :smiley:

Lâu không làm video, làm lại nó ngại với lười nên mãi mình mới xong được.

BẮT ĐẦU NHÉ

90 Lượt thích

nhớ giọng anh quá a trụng ạ. a làm video phân tích kỹ thuật xong vào lệnh đi a. từ khi biết OB e đâm ra vào lệnh lại bị Rén Rén.

3 Lượt thích

Lâu quá mới thấy có video, cám ơn Ad :smiley:

2 Lượt thích

lon tham nâu si :)))(long time no see)

2 Lượt thích

Có lẽ là 1 dạng video trấn an ae nào còn cầm hàng, nhưng mà nó sụt như vậy cũng thốn, lãi lời cũng bay tá lả rồi… Mạnh dạn cắt sớm thì được giấc ngủ ngon

4 Lượt thích

Ơ,hình như bây giờ giá mới chạm klqt khung tuần,phá qua klqt giảm ngày,và đang hồi lại đúng k mn :joy:

2 Lượt thích

sáng thứ 2 nào cũng vô kênh kiếm video của anh mà không thấy … nhớ a dã man , mong a tiếp tục ra video nhiều hơn ạ .

4 Lượt thích

không hiểu ngẫu nhiên sao mà cứ vào những lúc em đang thắc mắc về đầu tư là lại có lời giải từ video a làm :smiley: ra thêm nhiều video về đầu tư nữa a nhé . cảm ơn a nhiều

3 Lượt thích

Cứ lên kế hoạch quản lý vốn thì ngủ ngon thôi bạn.

• Mua ở mức giá khi BTC 30K như bài trước mình bảo là 30% thì giờ ít ra cũng chốt ra được 10,15,20% rồi (Con số này tùy nhận định của mỗi người)
  • Số tiền còn lại cược cho 1 xu hướng tăng tiếp.
  • Nó không tăng tiếp mà giảm phá xu hướng tăng thì cắt lỗ cũng không lỗ nhiều, thậm chí cắt vẫn còn lời ít mà lại còn vui vì được mua nhiều ở mức giá tốt hơn nữa.
  • Còn nó tăng tiếp thì cũng đỡ bị fomo vì vẫn còn giữ.
13 Lượt thích

anh bơm BTC lên đi anh. cho các anh em thấy bờ cái :)))

2 Lượt thích

Để a cố gắng tạo được cái OB khung 2s rồi tính bước tiếp theo nhé :rofl:

8 Lượt thích

tầm này chỉ đợi cá kình medio thổi giá lên để anh em xả thôi. chứ mấy thằng tây lông nó đang xả để trả nợ ngân hàng rồi.

1 Lượt thích

Ko có trên Youtube à anh

tâm sự thầm kín bạn à :)))

2 Lượt thích

Xem những video của anh em càng có thêm tự tin vào quyết định ra vào lệnh của mình :)) Quan trọng nhất đúng là quản lý vốn, mua tại KLV, thủng thì cắt, lỗ ít và có vốn để tái đầu tư tại điểm thấp hơn :smiley:

1 Lượt thích

Key lv quan trọng vẫn vững như bàn thạch (đến thời điểm hiện tại) có gì đâu mà hoảng loạn ae :rofl: :rofl: :rofl:

1 Lượt thích

Cảm ơn Ad đã ra video. Đặt cược 1 vé cho xu hướng tăng

1 Lượt thích

Không e. Dù không bảo coin sẽ up nhưng up cái này lên kiểu gì cũng có người mua nhiều. Rồi xong nó tụt thì a bị chửi không kịp vuốt mặt.

5 Lượt thích

Cảm ơn anh Trung. Em đã thoát được 1 lượng hàng lớn trên đỉnh và khớp cái lệnh limit key này sau 18 ngày.

4 Lượt thích

Nhớ giọng anh ghê lâu lắm rồi :frowning: về KLQT thì cứ mua và chờ xác nhận. Có 1 bài a ns khác biết giữa gà mờ và pro là biết cắt lỗ ở đâu mà :slight_smile: k sợ

3 Lượt thích