Tradingview Premium to Free ( Hướng dẫn tự làm)

Thanks bạn nhiều

Xoá luôn cho chắc :)) kkk

mail ảo thì làm sao xác nhận đc bác nhỉ

bác cho e hỏi là dữ liệu backtest của tk Pro có ít hơn tk Premium k hay cũng bằng nhau nhỉ?

Thanks bác. Đã thành công. Tự tạo gmail luôn chứ web lấy mail nào cũng có người dùng

bác ơi cake by vpbank tải ở đâu nhỉ mình dùng ios thì có mỗi cake thui

1 Lượt thích

Chào bác. Mh đang thanh toán bằng thẻ visa rồi. Vậy giờ mh làm như bạn và xoá tk tradingview và muốn tiếp tục sử dụng thẻ visa của mh ( vẫn còn số dư ) thì có được ko bác.
Cảm ơn bác

Nó là ứng dụng gọi xe be đó b. Xong qua tab Cake á. Nó chung ah.

Sao lại có 89$ bác nhỉ? Em thấy 1 tháng đã 59,9$ rồi

Cái gói trả phí cơ bản nhất đó bạn, bạn tạo tk mới rồi thanh toán tháng đầu 15$ , sau nó có cái deal giảm 50% còn 89$

Nếu b thanh toán qua Paypal thì b làm như sau

Còn nếu b thanh toán bằng thẻ visa trực tiếp thì theo e nghĩ, b ngắt kết nối thẻ rồi và xóa acc thì chắc không có thanh toán từ tradingview nữa đâu.

1 Lượt thích

Mình ko làm được. Trong hội quán có ai bán ko ạ

2 Lượt thích

Mà tại sao mh đăng kí nó ko cho dùng thử mà cứ bắt mua ngay

bạn có 1 thẻ visa là được thôi

Nhưng giờ mh vào web nó ko cho dùng thử miễn phí mà chỉ hiện nên mua ngay thôi bạn

đây bác vẫn dùng thử bt mà

B sử dụng app tpbank tạo thẻ ảo r làm như video nha

2 Lượt thích

Mua bản pro xài thôi dc rồi, xài thì trả tiền cho người ta, xài chùa đến bao giờ? Trade mà k đầu tư nổi cái tk pro, đi làm mấy trò này, chẳng khác gì ăn cắp lừa đảo, thua

2 Lượt thích

Có phải ai cũng là người có điều kiện đâu. Người ta trade chưa có lợi nhuận, còn phải tích cóp từng đồng, dùng chút thủ thuật để có cái công kiếm cơm. Bạn cũng nên thông cảm chút chứ, làm gì mà nặng lời vậy?

1 Lượt thích

Bạn có thể tham khảo ở đây Facebook. Nếu có đk thì mua tradingview chuẩn vẫn hơn.

trade chưa có lợi nhuận thì mới phải dùng đến cách này thôi bạn. Chứ nếu trade có lợi nhuận đều thì vài chục đô không đáng là bao.

1 Lượt thích