Tradingview Premium to Free ( Hướng dẫn tự làm)

https://www.youtube.com/watch?v=_o1lbUqdSac ĐÂY BẠN NHÉ PHẢI TK PREMIUM (PRO…) mới cop được thì phải

1 Lượt thích

Up 2 tài khoản cho bác nào cần (em để ở phần Mô tả video). Bác nào nhanh thì nhận nhé. Nhớ để lại bình luận thông báo trên Youtube hộ em, để tin này không bị trôi xa quá ạ. Nhận nick các bác có thể đổi mật khẩu thoải mái.
LƯU Ý:
Trước khi đăng nhập phải tạo profile mới, không thì đăng nhập sẽ mất Trial (với điện thoại thì phải xóa đi cài lại app Tradingview). Nhớ sao lưu dữ liệu tài khoản cũ nhé.
. https://youtu.be/Vf94aD_in_A

3 Lượt thích

đã nhanh chân lấy ngay cái đầu tiên.tk tháng trước của m 17/8 này hết hạn.thanks b nhiều nha!

1 Lượt thích

Dành cho những người đang học và chưa có lợi nhuận như mình

đấy là cách copy chart bro na.k phải copy teamplate

1 Lượt thích

là 1 đó bác, bác vào có cái đổi theo tên của bác là temple của bác thôi

1 Lượt thích

bác có tip nào tạo tk nhanh gọn lẹ thế

ngay bình luận trên của e mà b

Mình đăng nhập trên đt

2 Lượt thích

cám ơn bác , đơn giản rõ ràng và …free
Cũng bớt được một khoản phí nào đó

3 Lượt thích

Các bác cho e hỏi là khi gần hết thì phải ấn huỷ gia hạn phải không ạ . Cái tài khoản paypal này là e đi mượn nên bị
Trừ tiền của họ thì rất ngại

1 Lượt thích

Theo ý kiến chủ quan

1. Không nên để tiền trong thẻ vì quên 1 cái là hấn trừ
  2. Thẻ này cũng nên là thẻ tạo ra vì mục đích này thôi ko dùng (thẻ của người khác thì toang) vì vào một ngày đẹp trời người sự dụng nạp vào 15 triệu chặng hạn mà m ko biết đùng 1 cái mua 1 năm 599$ đi theo tài khoản 1 năm
  3. Thấy chủ top bảo làm thể cake by vpbank thấy ok (tuy dịch này họ bảo chưa chuyển đc) nhưng thấy quảng cảo là miễn phí phát hành (qua app) miễn phí hàng tháng

Kết luận làm thẻ cake buy vpbank là hợp lý này.

2 Lượt thích

1 app thẻ khác m mới làm thử và siêu nhanh gọn. Các bác có nhu cầu tự làm thì cứ em nó mà triển khai
Xin trân trọng giới thiệu
App TPbank (30p duyệt thẻ ảo. có KYC)

4 Lượt thích

ok bác e sẽ thử xem sao

bác giúp e vs sao e search mail ảo cả chục lần rùi mà chuyển sang tradingview để tạo tài khoản mà toàn báo this email is already in use

1 Lượt thích

mình search mail ảo để tạo tài khoản tradingview toàn báo this email is already in use vậy bạn?
giúp mình vs

1 Lượt thích

tạo mail mới đi bạn , chưa mất tới 5 phút đâu

1 Lượt thích

Nếu mai mốt visa có tiền mình đã xoá tài khoản tradingview đi rùi
Nó có tự động gia hạn kok bạn

a mua đi cho lẹ kkk 108$/ năm. tính ra 1 tháng có 200k. trc mình cũng hay mua bản lậu. sau cái mua luôn cho tiện :))). tk vài k$ còn cháy đk nữa là hihi

1 Lượt thích

M nghĩ là không vì khi b ngắt kết nối Paypal và Tradingview rồi thì nó không tự gia hạn đâu. Còn muốn quản lý chính xác hơn nữa thì bác làm như sau

1. Vào mục setting (hình bánh răng bên cạnh chữ Sign out)
  2. Mục Payment/ Thanh toán - mục Manage Automatic Payments/quản lý thanh toán tự động
  3. Cancel/Hủy kết nối với Tradingview đi là được.
1 Lượt thích