Thư viện sách cho Kindle

Chào mọi người!
Một số anh em trong Hội Quán cũng dùng Kindle có yêu cầu nên mình up một số đầu sách trên Kindle mà mình có. Những đầu sách này mình cũng sưu tập từ các nhóm Kindle mà mọi người gõ lại từ bản giấy.
Hiện tại sách Tiếng Việt dù mình rất muốn mua nhưng các nhà xuất bản họ chỉ làm app riêng trên điện thoại mà không bán bản ebook tải về để đọc trên Kindle được. Nên nếu tiện mọi người có thể mua bản giấy để ủng hộ nhà xuất bản.
Dù những cuốn sách này có thể nhiều người up lên mạng rồi nhưng dù sao đây cũng là vi phạm bản quyền nên mọi người cố gắng đừng chia sê ra ngoài mà chỉ sử dụng để đọc nội bộ thôi nhé!
Thư viện này nhiều đầu sách khác nhau, mọi người nên tải 1 vài cuốn mình thích rồi đọc xong tải tiếp cho đỡ rối. Mình cũng sẽ update khi có các đầu sách mới!
Link drive: VIETNAMESE BOOKs – Google Drive
P/s: Thư viện nội bộ nên mình để tạm vào mục Kiến Thức Đầu Tư mọi người nhé!
Update: anh em nào tải lúc chiều thì tải lại nhé. Mình mới up lại, chiều up lỗi nên thiếu nhiều đầu sách

43 Lượt thích

Wao. Hay quá. Cám ơn anh nhiều nhé.

2 Lượt thích

Hay quá a ơi, cảm ơn a Trung nhiều nhé

2 Lượt thích

em hỏi ngu cái tai về xem sao ạ. có cần phần mềm gì không

Cái này dùng để copy vào máy đọc sách Kindle bạn nhé.

2 Lượt thích

Mình vừa kiểm tra lại up lỗi hay sao mà thiếu nhiều đầu sách quá. Để mình kiểm tra và up lại nhé. Sr mọi người!

2 Lượt thích

sao e vào thấy thư mục trống ad ạ

Mình xóa đi để up lại cho đỡ lẫn. Mọi người vào ok rồi nhé. Thêm rất nhiều đầu sách so với lúc chiều mình up.

2 Lượt thích

xin chân thành cảm ơn a hihi

1 Lượt thích

Cảm ơn anh! (đủ 20 ký tự)

1 Lượt thích

thanks a medio .
Tuy nhiên đợi những đầu sách này được load dưới dạng chữ thì cũng hơi bí .
Và những đầu sách hiện nay đều chủ yếu là pdf scan , vậy nếu mọi người dùng kindle thì nên cài KOreader để hỗ trợ đọc pdf thuận tiện hơn

1 Lượt thích

cảm ơn a Medio nhiều nhiều :heart_eyes: :heart_eyes:

2 Lượt thích

anh ơi khi em tải về rồi ,xong mở trong kindle đọc thì chữ nó ra cái ô vuông không đọc được ý ạ .Mong anh có cách nào giải quyết đc k?

Bạn xem lại có phải do cài đặt font của máy không? Nếu các cuốn tiếng việt khác mà vẫn đọc bình thường thì chắc do quyển đấy lỗi.

2 Lượt thích

Hôm trước có thấy tệp về Hitler nhưng không có sách. Nay bị xóa mất rồi @@

Sao e vào trên đt nó bảo “ tệp ko đc hỗ trợ nhỉ “

Cảm ơn Ad nhiều, hi vọng mọi người update liên tục!

1 Lượt thích

Cái này cho máy Kindle bạn ơi

Mọi người có file sách: “Bí mật dinh dưỡng cho sức khoẻ toàn diện” không ạ?

Cuốn này mình tìm các nguồn mà không có rồi.

1 Lượt thích