[Dòng Tiền Khi Ngủ] Phần 3: Đầu tư tự động và tối ưu lợi nhuận trong Crypto

Mình có 1 thư viện sách Kindle. Không biết nhiều anh em cần không để mình up.

8 Lượt thích

Đu đỉnh xa không bạn. Hay lưng con dốc thôi :smile:

3 Lượt thích

up lẹ đi a ơi em cũng dùng Kindle :smiley:

3 Lượt thích

e quan tâm nhé anh , mấy cuốn anh gợi ý em đọc hết á

1 Lượt thích

có a ơi,vì a reveiw kindle nên e mới đọc kindle nh đó :laughing:

1 Lượt thích

E thì đang giữ FTM vs AVAX nhưng nhìn sang khung tháng của NEAR cũng đang rất đẹp nên tính vào thêm NEAR

1 Lượt thích

@Medio anh ơi cho r hỏi e áp dụng đầu tư vào ck theo cách này có được k ạ

Chứng khoán thì mình không biết có kiểu mua tự động thế này không. Nếu không có thì mua đầu tư mua theo khung tuần, tháng ok hơn.

1 Lượt thích

Vâng hiện tại e vân đang đầu tư theo khung tuần và tháng theo cách anh chia sẽ trên youtube ạ.

2 Lượt thích

ICP nhiều tay to mua giá thấp lắm bác, giá tầm này mà họ vẫn lời kha khá đấy

Gửi mọi người link Thư viện đây nhé: Thư viện sách cho Kindle

5 Lượt thích

bạn gửi tiết kiệm linh hoạt trong binance à?

1 Lượt thích

có bị sao không bạn, mình thấy trên mạng hướng dẫn gởi kiểu này nhiều.

yeap bác, gửi chủ yếu là BUSD, còn có tí BTC vs ETH

2 Lượt thích

Tính hết cả coin vs usdt thì e gần bị chia đôi r :sweat_smile:. Hồi trc e fomo vào nhiều quá, quản lý vốn cũng kém. Mà hình như e mới có thêm trò đoán đc ob mà giá đảo chiều, như thế có thể đoán cả stophunt. Để mấy hôm nữa e thử vào hết usdt còn lại ở ob đó, liều nốt phát cuối :upside_down_face:

1 Lượt thích

ở thị trường này để đi dài hạn nhiều năm sau này thì niềm tin lớn nhất của minh là BTC là 50%.sau đó là ETH 30%.10 % cho DOT và 10% cho BNB.

3 Lượt thích

Ad có thể làm thêm về cái cái Binance liquid farming. Liquid swap cho ae tham khảo . Mình cũng đang liquid 1 ít mà vẫn chưa hiểu rõ cơ chế của nó vận hành như thế nào.

1 Lượt thích

bạn cho mình hỏi thời điểm nào là tốt nhất để bắt đầu đầu tự thụ động? thời điểm này khi thị trường đang downtrend có phải là tốt nhất. mong nhận được phản hồi từ bạn. thanks

Tốt nhất thì mình không biết chắc được vì không biết thị trường nó sideway hay downtrend bao lâu. Nhưng thời điểm downtrend, sideway với mình là thời điểm tốt để đầu tư thụ động. Và đây là số vốn có thể để dài hạn 2,3 năm chẳng hạn.

1 Lượt thích

Hôm trc e thấy a có nói về khối lượng khi đầu tư tài sản khung lớn.A có bài nào chia sẻ về chủ đề này k a