Tâm sự về LUNA mọi thứ diễn ra nhanh quá

Không biết có ACE nào chót yêu và đầu tư LUNA giống mình không . Cũng đã quản lý vốn mua rồi mà vẫn thấy lòng nặng trĩu

2 Lượt thích

luna kéo cả thị trường xuống

đã từng top 3 đồng có vốn hoá lớn nhất sau btc vs eth, cú sốc này vs mình k thể tưởng tượng được

1 Lượt thích

Các đồng khác mình thấy giảm vẫn theo câú trúc , chỉ có Luna là 1 cây như ý thủng màn hình

Gần giống bitconnect 2017, e thì k yêu luna như bác tại thấy cái mô hình apy 20% mà k có nguồn thu tiền toàn túi bỏ ra mà bỏ ra nt thì bao nhiêu cho đủ. Mà hnay sập quá chiều vào nhìn chart thấy cái keylevel tháng 4.7$ có bắt 1 ít xổ số, xong vào m3 tìm điểm chốt lời cắt ở 6$ ăn đc mấy chục % con luna, nãy đi đá bóng về thấy 0.8$ ghê thật

3 Lượt thích

Mình thì chia ra mua Luna từ 4usd tới 1 usd, mua vài trăm con sổ số coi như thế nào, người ta sợ thì mình cứ húp coi ăn dc gì ko.

1 Lượt thích

Mình cũng không vào LUNA, một phần vì e dè những đồng dạng Ponzi hoặc cảm thấy nó ít ứng dụng. Phân tích kỹ thuật cũng là 1 phần, tin tức có thể không quan tâm nhiều nhưng phân tích cơ bản vẫn rất cần thiết.
P/s: Dù biết thì trường có nhiều điều không thể lường trước nhưng cú dump của LUNA tuy mình không hold nhưng vẫn thấy sốc.

6 Lượt thích

image
bitconnect 2017 và luna 2022 chart nhìn giống nhau thật

5 Lượt thích

Sợ vãi nhái,ae nào đầu tư theo kiểu dca quả kèo này chắc mất trắng

2 Lượt thích

Hãi nuôn, sáng lướt zing thấy đập vào mắt Luna vào nhìn chart tưởng tin ra để hợp thức hóa đường đi giá khung M, giờ thì khả năng cao là xin vĩnh biệt cụ.

2 Lượt thích

mua ở những điểm cần mua phá qua cắt còn cắt ở bao nhiêu % thì là tuỳ khẩu vị. xuống vùng dưới nếu còn mua dc thì vào lại nếu qua lại cắt. Cứ cắm đầu vào mà DCA trong lúc nó xuống thì có khi làm cả 1 quá trình tích dc ít tiền gặp 1 quả thế này thì bay hết.

1 Lượt thích

Em cũng mới tìm hiểu về coin nên đọc mà vẫn chưa hiểu được rõ mô hình hoạt động của LUNA . Thấy coin TOP , biểu đồ đẹp thì cũng tự tin lắm . Giá về đến KLV là mua , dự tính xấu lắm thì nó về đến KLV tháng kiểu gì cũng hồi lên tí cũng có lãi . Vậy mà nó đâm thẳng luôn :sob:

1 Lượt thích

Có khi nó lại cùng một mẹ với Bitcoinect , lúc giá về 1đô e có đặt cảnh báo để mua thêm , mà tay run hết dám mua nữa . Sợ thật

1 Lượt thích

Nếu cắt vật cũng rất khó bác , dính những quả phá vỡ giả thì cũng bay màu 50% rồi cắt ra xong nó đi lên thì lại tiếc

1 Lượt thích

Mình mua từ 50$ 20 , 3. Lúc về đến 1 đô định mua thêm mà ko vượt lên cảm giác sợ hãi . Tài khoản lúc này chia 10 rồi

:upside_down_face:
Hôm qua là lần đầu tiên mình chứng kiến alt coin sập :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:, tự tay hủy lệnh rồi giờ thấy mình thật vô kỉ luật :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face:

1 Lượt thích

1 tuần giảm 60 lần quá ghê gớm

1 Lượt thích

mình có vào khoảng 3% tài khoản cho LUNA, vì nhìn biểu đồ nó đẹp quá, ai ngờ, dù tiền vô không nhiều nhưng nhìn cú này cũng choáng quá chừng

2 Lượt thích

để đến bay 50% thì mình vs bạn khác quan điểm nên mình cũng chịu. vs mình qua 5% mình cắt k có phá giả phá thật gì hết. giữ rồi hy vọng thì quá rủi ro vs mình. nó giảm hay tăng thì mình sẽ tìm điểm vào lại sau

1 Lượt thích

Thế mới nói nên chia ra tầm 4-5 con. vd chia 4 con thì mỗi con 25% tổng vốn (25% này chia ra dca), đen mà 1 con bị ntn thì 3 con còn lại chỉ cần 1 con x2 là sẽ kéo đc mà bác. chứ all in 70%+ vào 1 con thì nguy hiểm thật. Trc e có trót yêu 1 em, mà tổng vốn vào nó tận70% giờ con nào cũng đang ở đáy nên phải phân bổ lại sang ngang chia ra 2,3 con

1 Lượt thích