Tâm sự về LUNA mọi thứ diễn ra nhanh quá

Cảm ơn bác . Em cũng vì fomo nên allin luna . Giờ lỗ xong mới thấm cứ nghĩ chia vốn ra mua là yên tâm không lỗ nhiều được . Không ngờ là gặp cú lịch sử. Mấy năm trước mới tradeforexx e cũng bị dính con Dầu . Fomo dồn nửa tài sản mua dầu vì giá thấp cuối cùng cháy tài khoản . Mấy năm sau lại gặp con Luna này . :sob:

1 Lượt thích

Việc giữ kỹ thuật thực sự gần như phải trải qua rồi mới đem lại bài học kinh nghiệm. Chứ nghe chỉ người khác nói vẫn sẽ có những lúc phá vỡ. Trước đây lúc bị lỗ mình cũng tự dặn bản thân là may mắn có bài học sớm để tránh những mất mát lớn hơn, đầu tư tốt hơn sau này và sau thì thấy đúng thật.
Chỉ sợ có lợi nhuận ngay ban đầu mà không biết vì sao mình có lợi nhuận thôi.
Nên ai bị thua lỗ cũng hãy lạc quan, quan trọng bài học mình rút ra là gì cho những chu kỳ kế tiếp, thị trường sẽ vẫn còn ở đó.

6 Lượt thích

Đúng rồi anh . Học hành cả năm mà cuối cùng khi làm mới thấy nó không dễ như mình nghĩ . Lúc xuống tiền chỉ ham nghĩ đến lợi nhuận thôi . Cháy tk rồi mới nhận ra

2 Lượt thích

Trong market crypto, mình luôn chọn coin đã có sản phẩm, và token phải ghi số lượng tối đa, contract (code) dễ đọc.
Nếu ai không là lập trình viên, thì có thể xem các chỉ số sau có hay không (MAX SUPPLY)
nếu không có, và chỉ sống nhờ proof òf stake, sẽ không có tương lai đâu, vì nó sinh token ra để trả cho người stake .

3 Lượt thích

Chào bạn, bạn có thể giải thích về coin đã có sản phẩm được không, mình mới vừa tìm hiểu cryto nên không hiểu về ý này của bạn, nếu được bạn cho mình xin link để mình đọc với. Cám ơn bạn.