Tâm sự tròn 1 năm biết tới Forex

Cố gắng lên a nhé , cứ kiên trì luyện tập với nghề thì sẽ sớm có thành quả tốt thôi . Chúc anh và gia đình có 1 sức khỏe thật tốt trong đợt dịch này nha !

1 Lượt thích

haha đọc cmt của bác mà e cười đau bụng :rofl: :rofl:

1 Lượt thích

Mình trước đây chỉ quan tâm tới chứng khoán, coin và đầu tư giá trị, đọc ko biết bao nhiêu đầu sách về chứng khoán, dự án coin nhưng vẫn ko hiểu sao biểu đồ giá thực tế lại chạy rất khác với giá trị thật của tài sản. Từ người nghi ngờ phân tích kỹ thuật đến điên cuồng tìm hiểu các chỉ báo và kết hợp theo cách riêng của mình, nhưng kết quả thì các bạn biết rồi. Và một ngày mình và một người bạn biết đến kênh Medio. Bạn mình thì đã từ bỏ và quay lại với đống chỉ báo dây dợ và vẫn như xưa, còn mình thì nguyện trong lòng chỉ có một Medio mà thôi. Và các bạn biết đấy, khi áp dụng phương pháp Medio ở khung lớn D, W, M trong đầu tư nắm giữ tài sản thì nó hiệu quả quá chừng, và đơn giản đến ko thể tin đc. Một cách đầu tư quá nhàn và không có nhiều áp lực. Có thể ngủ ngon mỗi tối. Nhân bài viết này xin được cảm ơn đến ad Medio một lần nữa. Người có tâm huyết nhất với cộng đồng trader và đầu tư Việt Nam mình biết.

9 Lượt thích

Thanks những lời chia sẻ đầy tâm huyết của bác. bác hồi xưa học văn cũng khá đấy nhỉ.kkk. chúc tất cả chúng ta thành công trên con đường trading nhé!

3 Lượt thích

“2 năm nữa mà không cầm được đồng nào về nhà thì chết em” đọc câu của vợ bạn nói với bạn mình đồng cảm đến nỗi như bị đâm 1 nhát dao và nghĩ phải cố gắng nhiều hơn nữa vậy

4 Lượt thích

Cái nghề này cần thời gian mà bạn, áp lực trong giao dịch, áp lực trong cuộc sống cơm áo gạo tiền buộc mình phải cố gắng lên thôi. Không đùa với nóc nhà được đâu b ơi :slight_smile:

4 Lượt thích

chúc mừng b chúc b thành công

chặng đường đi của bác giống em qúa,giống đến từng cm luôn=)) cứ như kể câu chuyện thay lời em muốn nói vậy.haha
Cùng nhau cố gắng để mang tiền về cho nóc nhà nào.5tingg :rofl:

2 Lượt thích

Ơ, 1 tháng nữa mình tròn 1 năm :v. Cũng biết anh medio độ tháng 11, chắc anh Trung đã làm gì đó tháng 11 rồi :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face:

2 Lượt thích

Hình như ai cũng trải qua con đường này. Mình cũng y như b.
Về phương pháp thì k có gì để nói r vì m biết nó cũng chỉ có thế, quan trọng là tâm lý mà mỗi ng 1 cs 1 tính cách khác nhau. Nhưng thực sự mình cảm ơn a Medio vì từ khi biết fx biết đến a cảm thấy con ng mình nó thay đổi rõ rệt, từ 1 người cbg động vào sách bjo ngày nào mình cũng đọc, ngày nào cũng ngủ nướng chơi đt cả ngày giờ cũng thay đổi dậy sớm ngồi thiền đọc sách. Có khi cũng phải cảm ơn đợt dịch này vì “thời kỳ hỗn độn tạo lên nhà lãnh đạo vĩ đại” ấy :v

3 Lượt thích

Hên hên được Youtube gợi ý cái video Vào lệnh hoàn hảo bạn ạ :sweat_smile:

2 Lượt thích

mình cũng vậy, học Mforex mấy tháng liền xong nghe tâm sự nhiều cũng khá tin còn định mua khóa học n vào backtest demo scalp vàng ngày thắng chục lệnh k = thua 1 lệnh cháy tk nên thôi luôn :))

2 Lượt thích

Giống đến từng cm à bác :slight_smile:

Nay a k ra mục uống trà 11 ạ? Sáng đầu tuần thiếu mất ly trà :rofl: :rofl:

2 Lượt thích

E thì đầu tiên là chn-pro trading . Thi thoảng quay lại thấy kênh và cộng đồng vẫn vậy , toàn F0 với tâm thế kẻ huỷ diệt thị trường :triumph: . Giờ còn tạo ra đủ các loại bot trading . Nghĩ mà ló chán :joy: :joy:

chn hồi đầu lắm cao thủ lắm. sau này đông quá mà xàm lên chắc out hết rồi

Cao thủ thì ở đâu cx có bác à . Còn việc đội ngũ của họ làm ra mấy con bot trading free cho cộng đồng là e thấy nặng mùi lắm rồi .

ak cái đó nặng từ lâu rồi :))). hồi trc ít ng còn ok sau này đông ng lên làm bát nháo lắm. mấy ng vào từ đầu chắc h cũng out hết ra rồi. nhiều pha lùa gà kinh quá kkk

1 Lượt thích

nói không có ý kích động nhưng ông chủ kênh mforex như thằng hề mới ngày xưa xem mấy video cũ còn có tí giá trị kiến thức chứ giờ toàn chủ tịch và cái kết…

1 Lượt thích

Anh em ơi tâm sự về những gì bản thân trải qua trong Trading là chính nhé. Biến thành thảo luận nói xấu các kênh khác nhiều quá nó lại không hay lắm. Mỗi người một cách làm và đối tượng xem khác nhau thôi :slightly_smiling_face:

5 Lượt thích