Tâm sự mỏng thời covid

Chào a trung và ae trong hội quán, hôm nay là ngày tròn 1 tháng kể từ khi e biết FX biết tới hội quán và tham gia học, e trade ko được nhiều các lệnh của e chắc chỉ rơi vào tầm 30 lệnh cả thắng có thua có nhưng cái tệ hại hơn là e vào lệnh vô cảm , k cảm xúc e cảm giác như mình là robot vậy.Đợt này dịch dã e nhỡ dồn hết tiền all in Coin 1ti5 , có thể con số này không là gì với 1 số ng nhưng cũng là công sức e tích góp 2 năm làm việc mà h còn cái nịt, với số vốn ít ỏi còn lại e chơi fx hầu như k có cảm xúc +10 +50 đô nhưng chẳng đem lại chút cảm xúc chiến thắng, e quên mất là lệnh thắng cũng phải xem lại không phải mỗi lệnh thua, ny thì ctay…cảm giác mình đã từng là cái gì đó nhưng cuối cùng chẳng là cái gì cả trong xh này :smiley: , chắc mỗi cuộc đời tk đàn ô đều sẽ trải qua lúc này…Không biết liệu các trader lâu năm như a trung và các ae làm gì 1 ngày nhỉ …

9 Lượt thích

cũng khó cho b nhỉ. 2 năm kiếm dc 1,5 tỷ thì cày tiếp thôi( cày giỏi thế), fx luyện cho đều tay rồi hãy xuống tiền

1 Lượt thích

giờ hết cày nổi rồi b à :frowning: chuyển từ lãi sang âm vô cùng thấy ô a mua con BNB lãi 400 lần nên mình cũng thử vận may ai ngờ lại chia, rồi m mới tìm hiểu fx, nhưng kiểu cs bây giờ đúng là áp lực luôn mình k còn thấy thoải mái vui vẻ như trc.Rồi mọi thứ sẽ ổn thôi chỉ là muốn tâm sự với ae trong đây ^^. Mình k thích thử phải thua thật thì mới thấm nhưng thua cũng thấy vô cảm :joy: :joy:

1 Lượt thích

Nghe bác kể chắc còn mỗi cái nịt với cái thân trâu bò
Rồi mọi chuyện cũng sẽ ổn thôi,cố lên bạn

1 Lượt thích

Mấy thứ đấy mất còn kiếm lại dc mà lo gì, còn trẻ còn cày dc bạn ôi

1 Lượt thích

bởi vì tâm trí bạn đang nằm ở trong 1 tỉ 5 kia rồi. forex 10$ 50$ vô cảm là đúng.
ai cũng phải trải qua giai đoạn trầm cảm.
Sống chậm lại, xác định muốn gì khi tham gia forex. Trader nghiêm túc hay là nghề tay trái để kiếm thêm.
Xác định con đường rõ ràng , có mục tiêu, có kế hoạch thì mới có cảm xúc khi trade.
Trước khi ai đó đạt đến một ngưỡng thành công họ đều phải trải qua những đắng cay tủi hờn, hỉ nộ ái ố. Đủ mọi loại cảm xúc.
Hãy nghiêm túc muốn gì trong cuộc sống này nói chung và forex nói riêng.

6 Lượt thích

OK bạn, b cũng cố gắng nên nhé

m giật mình khi đọc comment của b đấy :joy: cám ơn b rất nhiều ^^, nhưng b có thể chỉ giúp mình cách theo đuổi nghiêm túc đc ko? kiểu 1 ng để nc về ngành này ấy hay con đg này phải chọn sự cô đơn ==

làm thế nào để theo đuổi nghiêm túc ?
Để trả lời câu hỏi đấy thì bạn phải tự trả lời bản thân mình muốn cái gì trong forex ?
Muốn kiếm 1 cái nghề hay là kiếm tiền.

1 Lượt thích

Nghe "tâm sự mỏng " quen quen giống tiêu đề của video mforex quá :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Lượt thích

cái hồi tôi vừa mất sạch ở bitcoin. xem video tâm sự 30 tuổi của mforex khóc to vl.Khóc 1 mình từ đường công ty về nhà. =))))

2 Lượt thích

Tôi thấy thanh niên trong nhóm private của mforex rồi đấy nhé
Cẩn thận mách AD :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

t out từ lâu rồi :))) đợt đầu còn có sở thích xem mấy thằng vào kêu gào âm lệnh . chứ giờ hết hứng rồi. tại thấy mình hơi ác nên out :)))

1 Lượt thích

Đợt mình cũng vào, xong cái gì mà duyệt member phải nạp rút, tức quá chửi nhau với mấy thằng support mforex trận rồi té,cay

Kể ra có những ng bạn đồng hành thì tốt, cuộc sống này vô vị quá :face_with_hand_over_mouth: mình k ngại gì cả chỉ ngại nhất cô đơn =)))

1 Lượt thích

thanh niên cũng có dấu răng trong đó rồi ak :)))))

2 Lượt thích

mình không vào hội nào cả thế mới chán chứ , nhưng mình thấy gd hiệu quả rồi nên cũng chả muốn đi tìm đâu chỉ cần tryhard thêm thôi vì trc mình làm ads cũng nhận ra đơn giản nhất là chân lý :joy:

2 Lượt thích

kể ra lịch sử của các bác toàn sạn nhỉ
Cũng lang thang cùng trời cuối đất r nhỉ

1 Lượt thích

sạn đâu từng giây phút tới thời điểm này mình đều tự hào nhưng vì mọi chuyện tới cùng 1 lúc mình cảm thấy mệt mỏi thôi hehe

Chả biết nói sao , chứ thấy hội nhóm suốt ngày show lãi , fomo vler

2 Lượt thích