Tâm sự mỏng thời covid

nó vào lệnh SL 60pips xong giá chạy dương đc 20pips thì cắt lời
toàn vào lệnh tỉ lệ 0.3 R xong suốt ngày khoe lãi

1 Lượt thích

thôi. tại nó chưa được ánh sáng Medio soi rọi thôi. =)))

2 Lượt thích

Đi qua những ngày mưa mới biết yêu những ngày nắng,
Tuy chưa lãi đều nhưng tự tin với con đường mình đang đi
Cũng là trải niệm phải ko

1 Lượt thích

bác này nói hay =))))) chính ra cd e cũng may mắn dù gì e vẫn gặp mà tin a medio đầu tiên :joy: :joy: , nếu để có ước mơ trong ngành này e mong 1 ngày sẽ pro hơn a trung :rofl:

2 Lượt thích

không liên quan nhưng vào comment cái toppic tôi mới đăng SL UCAD đi cái
ế quá

1 Lượt thích

chưa tìm được nguyên nhân đó bác ))

2 Lượt thích

e nhìn map thì 2 lần PVG khả năng tìm BÁN

1 Lượt thích

Bạn chỉ nên cố gắng giỏi hơn chính mình thôi. Cố gắng hơn thua với người khác là nghiệp quật :)))

t giờ có trade UCAD nữa đâu. giờ nhìn các cặp khác không cảm xúc. :V

e thua =))))))))))))))))

lâu k vào .bác h master GU đấy à :))

giờ chuyên vả GU hoặc bị nó vả thôi :smiley:

kinh quá bác 2 năm làm ra 1.5 tỉ quá đỉnh. bác đã làm ra được thì sẽ kiếm lại nhanh thôi cố lên bác. có ông triệu phú tỷ phú nào khởi nghiệp phát thành công ngay đâu.

3 Lượt thích

Bạn cũng giống hệt mình luôn, mình cũng mất bằng số tiền vào coin đó nhưng cũng cách đây 4 năm rồi. Giờ trade vốn nhỏ nó có cảm giác như mất bò mới lo làm chuồng ấy, chả có cảm xúc gì

2 Lượt thích

tính ra bác đen nhất trong hội quán. Thời điểm bác mất tiền Medio còn chưa forex là gì :v

Ukm, lẽ ra mình phải làm trader trước khi làm holder thì tốt hơn

1 Lượt thích

Làm Holder rồi thấy thấm và rát thật

trader máu quá mất hết vốn cũng mệt mỏi lắm

1 Lượt thích

thực sự là quá nặng nề về mặt tâm lý, tâm trạng bị dày vò khủng khiếp khi thị trường đi xuống. Lúc nó hồi lên thì dập dình ko đủ cho mình về bờ, nó chớm về bờ cũng ko chốt vì ôm quá lâu rồi, giờ chốt nó tăng thì đau hơn hoạn, kém bản lĩnh… rồi thị trường lại đi xuống, thị trường nó thật tàn độc :slight_smile:

2 Lượt thích

trade thì quản lý vốn 1 vài phần trăm mình sẽ kiểm soát đc, nhưng hold thì xác định phải vốn lớn nó mới bõ :smiley: