Sl lệnh GU ngày 30/07 không hiểu tại sao. Nhờ ae chỉ giáo

lách luật rồi, nến h4 đang đẹp

2 Lượt thích

Mình cũng dính quả sl như vậy, sau đó vào M30 kiểm tra và vào tiếp lệnh lệnh sell nữa thì bị ăn quả stophunt. Hôm nay thấy hơi ngột ngạt, thôi tắt máy hẹn tuần sau anh sẽ tiếp tục chinh phục em

4 Lượt thích

Đen thôi bác😂. E cũng bị -1R.

1 Lượt thích

@Medio ANh có vào lệnh này không ạ

1 Lượt thích

Có khi ad chờ tp xong mới giám trả lời.:laughing::laughing::laughing:

1 Lượt thích

mình cũng có 1 lệnh bán giống như bạn, và mình cũng đã hiểu tại sao lệnh đó sai :joy:

1 Lượt thích

cái đoạn phá vỡ giả kia mình cũng đã kiểm tra cả tf m5 và h1, nhìn thật sự là giống phá thật rồi. Tuy vậy nó là phá vỡ giả do momentum m30 và H1 đi xuống quá mạnh, những trường hợp này mình thấy 50-50 lúc thật lúc giả

M cũng sl lệnh 1 tại klqt xong vào tiếp lệnh 2 tại cái mô hình 2 đỉnh kia tham 2pip bị stophunt hic. Mà nó đi bố láo thật.

2 Lượt thích

M cũng dính 2 lệnh 1 lệnh sell ngay klqt 1 lệnh ở trên thì bị stophunt 2pip :frowning: lúc đầu rõ là đã để sl xa xa r, sau tham mấy pip sl luôn

Lệnh này mình may mắn vào 2 lệnh đc hơn 8R, để mình viết bài review chia sẻ góc nhìn và kinh nghiệm vì lệnh này mình thấy khá hay.

7 Lượt thích

Hết tuần cắt lệnh thôi b, khá ngon

1 Lượt thích

Mình cắt rồi bạn ơi, mình cũng xác định là chỉ TP đến đấy thôi… :grin: :grin: :grin:

1 Lượt thích

viết luôn đi bạn
:grin: :grin: :grin:

2 Lượt thích

trong trường hợp này đây là góc nhìn của mình mọi người xem có đúng không ak

1 Lượt thích

Đồng quan điểm của bác, nhưng mình xuống M5 kiểm tra thấy hơi xấu nên k giám khẳng định

kiểu giá nó đi , giống y hệt như trong bài sổ tay số 2 của a Trung , náo đảo chiều bát nháo khi chưa về nơi bán mạnh . :grin: :joy:

3 Lượt thích

chuẩn là giá đi như hình rồi bạn, mình đề ý thời gian gần đây khung M15 GU thường đi như vậy và đảo chiều vùng đỉnh, hôm qua xu hướng lên trước đó khố xác định đỉnh đáy quá!

1 Lượt thích

Mình thấy giá phá qua nên mô hình 2 đáy thất bại
Giá xuống đến vùng chưa là gì cả nên mình ít nhất nó phải xuống đến đỉnh cũ.
Thế có bị coi là chặn đầu xe lửa ko b

Thấy b vào lệnh kiểu này làm m phân vân những trường hợp ntn quá. Có b nào giải bài tổng quát thì tốt quá ( m có đáp án cho riêng m rồi, ý các b ntn?)

1 Lượt thích

GIÁ VỀ ĐỈNH CŨ M15 RỒI K BÁN NỮA