Sau khi xem xong cái này mn sẽ dễ trây hơn nhiêu

XIN CHÀO ANH EM.
hôm nay mình sẽ không rì viu lệnh nữa mà mình đưa ra các lệnh mình đã vào để anh em tự tìm hiểu nha
mình chia sẻ kiến thúc cho mọi người có 1 số anh em nào không thích thì có thể không nên xem nhé mình thấy 1 vài anh em cmt những dòng không được hay cho lắm, mình cũng định không chia sẻ nữa, nhưng thôi mình vì 1 số anh em cần vậy, hihihi
sau khi xem xong bạn sẽ hiểu rõ thị trường và có thể kiếm lợi nhuần luôm, thích vào lệnh ngược vào xuôi tùy các bạn
à những lệnh mình vào toàn lệnh limts nhé :)) các bạn nhìn etry thì biết nhá
mình tin là những kiến thức này có bán cả triệu đô luôn, ha ha ha
SAU 3 HÔM MÌNH ĐÃ BIẾN CÁC BẠN THÀNH PRO TRAY ĐƠ :))

24 Lượt thích

rất rõ ràng,chuẩn đó bạn,học này ko khó như mọi người nghĩ

5 Lượt thích

mình học cái này xong áp dụng trade phái sinh cực chuẩn luôn

3 Lượt thích

Làm sao để biết chỗ thanh đã thanh khoản r,chỗ chưa,mình vẫn mơ hồ quá

1 Lượt thích

Thật sự đây là mấu chốt để giải thích tại sao những vùng hồi đẹp nhưng giá nó vẫn đâm qua dễ dàng, đã hiểu đc tại sao tuần vừa rồi cái chổ hồi đẹp ở 5’ nhưng giá k bị giữ lại, cảm ơn @duong_dang_long rất nhiều.

2 Lượt thích

Mình đã cố gắng để ko đọc và nghiên cứu bài của bác (sau nhiều lần tẩu hỏa nhập ma vì cố tìm hiểu những phương pháp khác). Theo mình thấy đây là cả 1 cách nhìn, 1 phương pháp khác hẳn của Medio, hy vọng bác có thể viết 1 bài hoàn chỉnh và diễn giải 1 cách dễ hiểu nhất để nhiều người có thể tiếp cận được.

8 Lượt thích

Giá sẽ lấy vùng thanh khoản gần nhất hả bạn???

2 Lượt thích

sao mình xem mãi trả hiểu gì thế nhỉ=))

2 Lượt thích

Nhìn thấy mà ham ghê, nhưng mà cách diễn giải của bác chủ thớt hơi khó hiểu nên đọc xong vẫn thấy lơ tơ mơ. Hy vọng có 1 pro tay to nào thực sự nắm bắt được và có cách diễn giải dễ hiểu hơn về phương pháp này (cỡ như Medio vs phương pháp của ổng) thì tốt :rofl: :rofl: :rofl:

5 Lượt thích

Kiến thức hay lắm bạn .

3 Lượt thích

mình để các bạn tự suy luận, giải thích chỉ mất vài phút là xong, nhưng như vậy thì các bạn chẳng có tý lao động nào rồi :))

5 Lượt thích

Kiến thức rất hay. Thanks bạn

1 Lượt thích

Thanks bác nhiều nhé, xác định được cấu trúc giá, sau đó tìm thanh khoản tại vùng KeyLevel

2 Lượt thích

cám ơn chia sẻ của bác

2 Lượt thích

Xem hết chỗ này là áp dụng cái của bác thớt vào hả bác, có cần xem thêm gì ko ạ

5 Lượt thích

ok, ty chia sẻ của bác. Mình sẽ nghiên cứu thêm :smiley:

1 Lượt thích

Thì lý thuyết chỗ này nó cũng ngắn thôi. Bác xem xong thì back test lại. Kết hợp KLVQT sẽ có lý do đánh chắc hơn thôi

4 Lượt thích

Mình thấy những lệnh này có thể giải thích theo kiến thức SGK MEDIO được mà, mọi người tham khảo ý kiến của mình nhé

3 Lượt thích

mình xem mãi cũng chả hiểu nó hoạt động thế nào, đúng kiểu chậm tiêu :smiley:

4 Lượt thích

bạn hiểu sai hêt thị trường, giai thích thì quá dễ, nhưng các bạn phải giải thích dc thì mới trây dc nhá

2 Lượt thích