Sau khi xem xong cái này mn sẽ dễ trây hơn nhiêu

:)))))))))))) vái thánh :))

2 Lượt thích

Chỉ có lệnh 1 là SGK thôi bác, lệnh 2 và lệnh 3 thì chẳng có gì giống sách giáo khoa cả.

4 Lượt thích

Mình sẽ nghiên cứu thêm, cảm ơn bác đã share nhé

1 Lượt thích

cảm ơn Bác đã nhiệt tình. cái máu chốt để bóc tách những cú phá vỡ giả nó nằm ở cái này đây

2 Lượt thích

đối với mình bây giờ không còn phá vỡ giả phá vỡ thật, nến ngắn nến dài, mình chỉ quan tâm nó đã chạm vùng mua vùng bán chưa thôi

2 Lượt thích

có khi phải tag ad vào để ad học trước rồi truyền tải cho ae=))

2 Lượt thích

Hy vọng Bác có thêm một bài xác định sao cho chuẩn nhất vùng thanh khoản , như nào là vùng hết thanh khoản như nào là vùng còn thanh khoản

5 Lượt thích

Kiến thức này phản ánh được bản chất cung cầu, không còn phá đẹp hay không đẹp nữa. Rất mong bác làm 1 bài hướng dẫn đầy đủ, cụ thể để anh em được mở rộng tầm mắt :slight_smile:

1 Lượt thích

Mình trân trọng những chia sẻ của bạn nhưng đây không phải là phương pháp mà mọi người trong Hội Quán đang sử dụng và làm những bạn đang học và tập luyện bị loạn . Nguyên tắc của mình là sự đơn giản, và hội quán được tạo ra là để thảo luận về duy nhất 1 phương pháp thôi.
Nên nếu bạn chia sẻ về đúng những gì mọi người đang học mình rất hoan nghênh. Còn nếu không bạn có thể chia sẻ ở kênh khác, diễn đàn khác để tránh loãng nội dung của Hội Quán và ảnh hưởng tâm lý của những bạn khác. Mình sẽ close topic lại.

34 Lượt thích