Sau cơn mưa trời sẽ sáng

lệnh thứ 4 đúng xu hướng m5 . tốt đấy bạn

@Medio mấy ae bọn e tạo đc nhóm zalo chia sẻ kinh nghiệm , a vào nói chuyện chia sẻ kinh nghiệm tình trường bọn e với nha

hóng bài . lâu lâu mới thấy sếp than thở :))

bữa hôm a tưởng e viết nhầm 25 thành 250 sao toang đc 250% vậy. E nạp thêm nạp thêm nữa à.

em nạp thêm đánh lot x10 gồng lệnh các kiểu anh ạ :)) thế mới có chuyện để nhớ đời.

1 Lượt thích

Lại giồng mình sl lệnh NU. Mình đang đợi nó chạy k biết vì sao sai luôn. k có cơ hội dời sl luôn.

4 Lượt thích

Trời. Hy vọng tk em nhỏ thôi. Đánh vậy tâm lý lắm.

con NU này em thấy điềm từ sáng nay rồi. @@ con Nu em cũng định vào đoạn này n hững chỗ này đang buy GU nên thôi. vào sell NU chắc tẩu hỏa nhập ma quá.

2 Lượt thích

nhớ đời anh ạ. Có nhiều cái nhớ đời nhưng vì một R mà mất hết là lần đầu.

2 Lượt thích

Khi nào mà có thành công về bờ chắc phải làm một series : " 1001 cảm xúc trader " :v

Thôi mọi kinh nghiệm trên thị trường này đều trả giá bằng tiền cả. Cứ coi như mình lời kinh nghiệm đi. Vậy cho nó đỡ tâm lý.

1 Lượt thích

Đúng biểu đồ này đây bro, sl lệnh này và mình dí thêm vài lệnh m1 nữa. Nến xanh mua nên oẳng, nến đỏ bán xuống oẳng.:man_kneeling::man_kneeling::man_kneeling::man_kneeling::man_kneeling:

1 Lượt thích

Tuần này mình sl thêm lệnh GJ nữa. Cũng k có cơ hội dời sl luôn. Đánh H1 mà cũng chớt. hihi

mình đang có 1 lệnh đang chạy tn ko biết có lếu lều ko nữa

1 Lượt thích

nhìn mấy cặp chéo chạy cả trăm pip 1 ngày. nhìn đã thật. :joy:

nến nhấn chìm nó có nhiều loại anh ạ. Tùy từng vị trí mà đọc nến.

1. Nếu giá vừa chạm klv mà có nến nhấn chìm thì chứng tỏ klv mạnh.
  2. Nếu giá phá qua một đoạn mới có nến nhấn chìm thì còn 1 khả năng nữa là : nến nhấn chìm này là sóng hồi retest là tf nhỏ. tf m1 , m5 để tăng tiếp @@
    với lại trước đó lực lên tằng tằng thế kia thì nên đợi xác nhận momen lên giảm dần rồi hẵng vào anh ạ.
1 Lượt thích

Theo mình lệnh 1 nó chạm đáy cũ bật lên rồi bạn sell là k an toàn. Lệnh thứ 3 bạn buy ok đấy. Còn lệnh sau cùng hy vọng nó xuống.

1 Lượt thích

Lệnh GJ như vầy phải không bro.

2 Lượt thích

Haha. Mình đặt tận 55pip lận. vẫn oảng như thường và k có cơ hội dời sl luôn. Có điều hn biết sai mà k cắt lỗ lúc nó hồi về klv M5. Hihi

1 Lượt thích

55 pip là anh định ăn có 3,4 R thôi à :v ăn ít thế anh :v

1 Lượt thích