RI VIU 1 lênh GU bắt đảo chiều theo RSI phân kỳ

Vâng mình theo SDZ của Minh Lâm dc nửa năm thôi :rofl: Sau khi theo medio là bỏ follow yt của ML cũng như xoá hết app tele trên cả điện thoại và laptop. Đỡ phân tâm nhận định rồi share kèo bác ạ. Mình làm chủ cuộc chơi của mình :smiley:

mình cũng như bạn…cũng xem và học kênh đó nhiều nhưng cái khoản share kèo k thích lắm…với k thích nhóm chat như telegram lắm…sau gặp kênh medio nên xóa tất cả kênh kia…

tôi zo đó 1 thời gian thấy nếu kèo đúng thì các thành viên ca ngợi tung hô…lỡ kèo sai thì sẽ có 1 số PHẬT ONLINE tay thì gõ lun ủng hộ mà thấy lời văn hơi cay cú… :joy: …Còn 1 bộ phận thì chửi bới um sùm… với từ cái phốt ML mở copytrade cháy 30k tài khoản rồi xóa luôn group chat…tôi thấy mấy cái telegram share kèo bắn tín hiệu nó k phù hợp nếu muốn theo lâu dài trên con đường này…

1 Lượt thích

1 thời để nhớ…lúc đó cũng phân tích cũng zo lệnh ui thấy nếu đúng như trên group thì thấy mình giỏi rồi…mà xiu k đúng thì thấy mình thật thảm họa…rồi lần sau theo kèo trên nhóm cho rồi…nghĩ lại xóa lun cái telegram là sáng suốt…

Thôi k comment vấn đề không liên quan đến lệnh của chủ tus nữa…Sorry chủ tus nhá…kí ức ùa về viết linh tinh quá…

1 Lượt thích

hihi, taij vì mình vào lệnh theo h1 và tp theo vùng giá fibonaci, nên mình nhìn thấy kèo sell, có điều mình nghĩ nso tét đáy trùng với vùng 0.5 nên mình cắt lệnh để vào lại, nhưng mình giá nó không về đến vùng chờ bán của mình bạn ạ

khoe với bạn kèo này nữa :))

à kèo này mình để có 15pip sl thôi, sl sau vùng 0.618 của cây nến đỏ h1 thôi, chứ không để trên đỉnh cũ :))