Review một số lệnh 2 ngày 31/5 - 1/6 Part 2

Sau đây mình sẽ chia sẻ nốt 1 số lệnh mình đã vào tiếp nối bài viết trước :laughing: :laughing: :laughing:
Lệnh 5: EURJPY M3 ngày 1/6

Lệnh 6: EURJPY M3 ngày 1/6

Lệnh 7: EURAUD M15 ngày 1/6

:laughing: :laughing: :laughing:

16 Lượt thích

ôi dồi ôi nhìn mà ham quá. khi nào mới luyện đạt tới level nay đây.

Bác lại quá khen
:joy: :joy: :joy:

1 Lượt thích

Hay quá a lại vừa bấm like cho 8 phát rồi

Thank you anh
:laughing: :laughing: :laughing:

1 Lượt thích

Mình vào đây với tinh thần vui là chính :grin:
Sau bạn review thêm cái dòng này ở cuối để ae không FOMO này: Đây là thực phẩm chức năng không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.
Ae nào bệnh tật trading pp cơ bản chưa ổn thì đừng đú theo @duybui đấy nhé.
Trade kiểu ông này lấy hết tiền của market mai nó dỗi nó block tài khoản đấy.

1 Lượt thích

Nhìn bác mà muốn FOMO quá, từ đầu tuần đến giờ nhìn mỏi mắt tìm lệnh mà ko ra. :))

Mình chia sẻ mấy lệnh này ko phải để anh em FOMO mà muốn cho mọi người thấy cái nhìn của mình, muốn biến nó thành của các bạn thì phải backtest rồi cho ra bộ quy tắc nhất quán để áp dụng :grin: :grin: :grin:.Có thể mọi người nghĩ mình FOMO nhưng không phải :joy: :joy: :joy:. Khi bạn chưa biết cách lái xe thì nó rất nguy hiểm, khi biết đi rồi thì chẳng có vấn đề gì cả

5 Lượt thích

À mình thì không nghĩ bạn Fomo đâu. Mình thấy rằng nhiều khi sideway trade còn thích hơn có xu hướng ý chứ. Đồng ý với bạn luôn là đã biết cách thì cứ có nhạc là lại nhảy :grin:

1 Lượt thích

Toàn lệnh cảm xúc thật, cứ toàn “ta thấy” với “ta có” xong giá chạy tằng tằng về đích, mình đợt này cũng ta thấy xem có bớt xấp mặt hơn ko :laughing:

Có xu hướng thì lại ko dám đặt limit, kể cả là đồng thuận 3 TF thì trade lại càng dễ die Sơn nhỉ, đặt limit ở m15 nó lại vòng xuống h1 thì lại ko biết die ở đâu :))

hay quá bạn ơi trình cao quá

Khi biết lái xe r,thì ra chặn đầu xe tải bốc đầu thế à :joy:

Chặn hướng hồi mà bác

1 Lượt thích

Nhìn tưởng dễ mà dễ qá mk k lm như bạn đâu :rofl:

lệnh này a thấy giá đã về KL fake mà sao vẫn sell đc em nhỉ ?

nó là fake thôi chứ có là quan trọng đâu anh :joy: :joy: :joy:

ờ, quá kinh khủng :))

1 Lượt thích

Lệnh 5 a thấy ,2 đáy bằng nhau như thế này thì có được coi là cấu trúc tăng không, trường hợp thực tế như thế này thì có đủ điều kiện buy lên ko

Cái này thì e ko rõ, chỉ biết giá đã đi lên đủ xa để mua và vùng 2 đáy này là vùng mạnh nhất của phe buy :laughing: :laughing: :laughing:

1 Lượt thích