Review lệnh THÀNH CÔNG EURUSD hôm nay: vừa cãi thầy MEDIO vừa không cãi thầy MEDIO làm nên thành công rực rỡ!

Chủ đề: ÁP DỤNG THẦN CHÚ: "KHI NÀO THÌ SÓNG HỒI GIẢM KẾT THÚC, SÓNG TĂNG BẮT ĐẦU!

Các anh em đọc lệnh theo số thứ tự mình ghi trên chart giúp mình nha. Do mình mới tham gia có hơn 1 tháng nên ko biết đúng hay không! hay là hên.

Tóm lại: vì tin MEDIO 100% nên mới Lỳ như vậy! Cộng 1 tý Liều. Mới đầu nghe lời thầy cài SL, nhưng khúc sau thì cãi thầy gõ bỏ SL vào không thì đã bị quét SL.

Cám ơn các bạn

Cá nhân em thấy thì đây là lệnh rất rất may mắn, em khuyên bác không nên thế vì có thể lần sau không còn gì mà nhặt đâu bác :frowning_face:

2 Lượt thích

Cái đỉnh tạo đáy thấp nhất là ở trên nha bạn, bạn vào lệnh ở đó sl đặt 20pip thì k bị quét đâu. Cho mình hỏi bạn quản trị rủi ro 1R bằng bn %tk thế.

1 Lượt thích

Em có vào lệnh này như bác cơ mà em đợi đóng nến cây pinbar thì em mới vòa :smiley: và vừa khớp tp 3r

1 Lượt thích

bác mới vào 1 tháng mà tư tưởng kiểu này với số vốn kiểu này thì hơi không ổn.

1 Lượt thích

@Medio dự là ông này all in bitcoin theo tiếng gọi của giáo chủ rồi :)))) all in giáo chủ medio =))) hehe

3 Lượt thích

chắc đây mới chỉ là 0.1% tk thôi b ạ=)))
3 lệnh là 0.3 thôi :sweat_smile:

2 Lượt thích

Mình nghĩ bạn may mắn khi giá chạm đỉnh cũ, mà nếu mỗi lệnh 0.1, 0.2% tk thì nhồi cũng k sao. chứ kiểu 2% tk/ lệnh thì đau tim lắm. :joy:

3 Lượt thích

:yum: :yum: :yum: :yum: :yum: :yum: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :crazy_face:

Bạn coi kỹ lại, hình như không phải, đỉnh tạo đáy thấp nhất là chỗ mình nói á.
Mới vào ko biết tính quản trị rủi ro 1R, chắc phải học thêm medio nữa.

1 Lượt thích

Môn võ công tuyệt đỉnh này ai chỉ bạn vậy =))
Ckoi thế nhanh giàu lắm nha haha

2 Lượt thích

Thôi đùa thế thôi. Chứ bản thân mình thấy con đường tới thành công của bạn còn dài đấy :)))
Medio không phải chén thánh đâu mà tin 100%. Đến anh Medio vào lệnh còn phải cài SL.
Bạn vừa TP nên thăng hoa thôi. chứ bạn âm khoảng 5-6 R liền hoặc cháy tài khoản là bạn biết mùi ngay :)))

2 Lượt thích

idol của e đây rồi… :smiley: :smiley: :smiley: :smiley:

2 Lượt thích

Lời kể của 1 ng có thâm niên lâu năm trong nghề,ckoi thế 2d sau chúng t lại thấy mr dũng có detu =))

3 Lượt thích

hi vọng Dũng cry không có đệ tử chân truyền. :))) căn bản là giờ Medio chặn không cho anh em khóc nữa rồi. thế nên khó mà có Dũng cry 2.0. =)))

K gì là k thể,mình giả đăng bài phân tích có thể khóc trộm mà :))

chiêu này hình như có topic ông nào cũng thử và RIP 4% TK nè :joy:

1 Lượt thích

tài khoản mình có 2.8K USD thôi, mình chia ra mỗi lần 5 Lots x 3 lần là 15 lots :yum: :yum: :yum: :yum: :yum:. Do ko biết tính rủi ro nên liểu á!

https://fx.medio.vn/lot/
anh Medio xây dựng sẵn công cụ tính lot đây rồi.

1 Lượt thích