Review lệnh THÀNH CÔNG EURUSD hôm nay: vừa cãi thầy MEDIO vừa không cãi thầy MEDIO làm nên thành công rực rỡ!

Idol đánh máu thật :)) dù sao cũng xin chúc mừng bác :))

1 Lượt thích

Thằng pro nó cũng phải cài stoploss mà b pro hơn cả pro ko cài thế này,giống 1 lần ngu của mình cháy mẹ 250$ tuy ko nhiều tiền bằng b nhưng đó là bài học nhớ đời,lệnh này b quá may mắn,nhớ là phải kỉ luật,cài stoploss đàng hoàng,mới chơi thì bỏ số vốn 100$ ra thôi,cho quen vs thị trưởng vs quen vs phương pháp đi,khi nào lãi đều hãng bỏ số vốn lớn ra,trade như b 3 ngày cháy tài khoản,mà ko chắc,1h là bay màu r

4 Lượt thích

A vẫn cho mà. Chú nói thế mất quản điểm. Chỉ là khóc kiểu tích cực là được nhé :))

2 Lượt thích

Đọc bài của bạn mà mình ko thấy lí do vào lệnh, lý do chốt lời, thấy mỗi akay khi giá đi ngược thôi. Nguy hiểm quá

1 Lượt thích

Bạn có thể gỡ sl qua được 1 lần, hay vài 3 lần nhưng chỉ cần 1 lần lỗ bạn sẽ mất tất cả đấy.

9 Lượt thích

lệnh này mình tp lên vùng 1.19750 nhưng cay nó về đên 1.19700 nên mất một nửa lợi nhuận

1 Lượt thích

đọc mà thấy hoang mang thay cho bác

1 Lượt thích

Xin lỗi chủ thớt mình đọc xong không hiểu bạn giải thích cái gì, áp dụng gì sau khi học khoá học xong và áp dụng gì vào thực chiến. Bình tĩnh thôi bạn! Thân!

1 Lượt thích

Kiểu vừa khóc vừa cười đúng k a =)))

2 Lượt thích

may tài khoản vẫn còn nhể, :)) nếu giá nó tét đấy h1 thì toi vài ngàn :))

2 Lượt thích

Hy vọng ko gặp bác trong mục uống trà cùng medio với bài khóc lóc cháy tài khoản :rofl: :rofl: :rofl:

anh em chỉ giáo cho. E ko hiểu là vì sao đi tới vùng giá 1.19688 giá lại qua đầu mạnh
mặc dù giống sang trái là vùng giá không là gì cả (đi thẳng một mạch).

Nếu biết thì vả lên vả xuống ko sót tí nào rồi :laughing: :laughing:.

e cũng hòa lệnh này mặc dù có lúc dc 4r. cay quá nên mới vào đây học hỏi kinh nghiệm ae

2 Lượt thích

Khóc sao cho người khác đọc xong không có cảm giác chán đời là được :))

3 Lượt thích

ông này đánh khiếp thật :))
mỗi lệnh này chắc phải gõ vài lot =)))
tôi cũng vào lệnh như này nhưng tôi đợi xác nhận nến nên chỉ vào được có đúng 1 lần :)))
và tim tôi khá bé nên méo dám gõ lot to =)))

kiểu này mấy hôm nữa bác lại lên khóc cháy tài khoản cho xem

môn võ công này chắc chỉ có Medio làm được thôi. kaka

15 Lots, kkk. Do ko biết tính nên liều quá chừng

Trước khi đến thời điểm biết sợ thì cũng nhiều cao thủ đã luyện qua môn võ công lợi hại này :)))). Lần này bác chủ thớt may mắn chứ lần sau thì còn cái nịt :frowning: