Review lệnh GU 21R ngày 21

@bactrung bác có bài nào của AD nói về vào lệnh khi mô hình hai đỉnh hai đáy bị phá vỡ không cho mình xin link với. Mình không tìm thấy

1 Lượt thích

Ngả mũ ngưỡng mộ ạ. Sl 10 pip lâu rồi em còn chưa dám thử nữa là

1 Lượt thích

ô mình hỏi tí là bên exness giới hạn sl sao có thể đặt 5pip đc b. mình cũng tk zero đây có đặt đc đâu

1 Lượt thích

Gồng 21R, nễ bạn thât, hôm qua có con EU giống vậy, mình gồng tới 4R mà xém mất kiên nhẫn.

1 Lượt thích

chúc mừng bác
mình cũng vào 1 lệnh ở đó mà gồng lên 3R là cắt tay mất tiêu :smiley:

1 Lượt thích

Chúc mừng bạn nhé. Lần đầu tiên mình thấy 1 lệnh nhiều R như này

1 Lượt thích

hôm qua mình cũng ăn được quả 7R thôi. 9h chốt non đi ngủ

2 Lượt thích

Đúng rồi bạn tk thường thì mấy cặp XUSD vào lúc bình thường không phải lúc sắp ra tin mình thấy giới hạn khoảng 14pip. TK zero thì giới hạn khoảng 4pip

1 Lượt thích

AD chỉ nói mh 2 đỉnh trong xh giảm mà nó k giảm tiếp thì khả năng 90% thì nó sẽ đảo chiều. Mình dựa vào cái này và theo kinh nghiệm cá nhân mình thấy tl thắng cũng khá cao, có một video a Trung có nói trên YT mà mình quyên mất video nào rồi để mình xem lại tý gửi cho.

1 Lượt thích

Hồi xưa a Trung kể bạn nào đó dc 30 với 50R mà bạn, với mấy pro ít khoe lên hội quán lắm tàu ngầm k à.

Lâu lâu mình mới mạo hiểm tý à chứ toàn đánh khung 4h. Một tháng 4R là hạnh phúc lắm rồi bạn.

10:18 nha.

1 Lượt thích

Cảm ơn bác nha
E back test cũng hay gặp trường hợp như thế này , nhưng
Toàn chờ đỉnh đáy trước sau phải cao hơn hoặc thấp hơn nên hay bỏ lỡ cơ hội

Đúng rồi cái gì chắc chắn cũng phải đánh đổi mà. Cấu trúc này mình thấy khá ok mạo hiểm vào và đặt sl xa xa 1 tý cũng dc.

1 Lượt thích

Chúc mừng @bactrung . Quá xuất sắc!

1 Lượt thích

đẳng cấp tiếp tục giữ phong độ nhé bác

1 Lượt thích

Mình xin phép @bactrung để mình review lệnh này của bạn ở video tuần tới nhé.
Kèo đó mình không ăn được nhưng vừa ăn được kèo này, không biết đội GU có ai thấy kèo này ko

9 Lượt thích

Lệnh này a giải thích kỹ hơn đc k. Chỗ a kẻ klv thì nó hồi rất xấu. Xu hường gần thì là xu hướng giảm rất rõ ràng. E vào lệnh sell và đã bị sl

Theo góc nhìn của mình thì lệnh BUY này vào được vì M15 đã chuyển từ giảm thành tăng, giá chưa tăng đến đáy cũ H1 giảm chính thì lại hồi về vùng Fib 0.5-0.618 trùng luôn vào KLV QT M5 tăng. Xin tiền bối bật mí để mở mang thêm tầm mắt ạ!

2 Lượt thích

3 Lượt thích