Review lệnh GU 21R ngày 21

Chào mọi người hôm nay chổ mình bị phong tỏa nên ngồi ở nhà xem chart cả ngày luôn và vào dc một lệnh GU khá đẹp nên đem lên hội quán khoe với mn. Cùng mình xem lại và bình loạn nha.

28 Lượt thích

quả 21r quá chất lượng.tưởng đâu bác viết thiếu dấu chấm giữa hai con số chứ
lại lm ae fomo thôi😂
chúc mừng bác nhé😍

chúc mừng b, mình cx xem cặp này mà bị tâm lý k vào dc huhu

em chặn đầu xe lửa mất toi 2R, tự nhiên thấy cái tôi của mình cao quá.

2 Lượt thích

Mình cũng tâm lý lắm nên vào giảm risk lại để rèn luyện tâm lý sau này vững tâm lý rồi mình chơi lớn.

2 Lượt thích

Bình thường mà bạn đa số mọi người đều chặn đầu vài lần lỗ te tua lúc đó mới sợ, mới chừa chứ nghe người đi trước chia sẻ để hiểu thôi chứ ít làm theo ngay từ đầu dc lắm.

Nhìn hơi ghê ghê nhỉ :))
Chúc mừng bạn

chúc mừng bạn.vào lệnh này hay quá.mình cũng muốn buy mà chờ m15 nó k hồi cho mà vào :((

Gê lắm luôn á bro mà ham RR cao nên mạo hiểm đánh đổi á chứ dể bị qét sl lắm nên mình rất ít vào kiểu vậy.

1 Lượt thích

Nó chưa hồi á a bây h nó mới hồi nè.

2 Lượt thích

Nhìn tiêu đề mình tưởng bạn viết nhầm ngày vào số R. Gồng thế này bạn chống đẩy khỏe phải biết :))

8 Lượt thích

Âm mưu của tiêu đề là để gây sự chú ý mà hình như bị phản tác dụng rồi ai cũng nhìn nhầm :pensive:. Lâu lâu mới gồng dc kèo thôi a, còn chống đẩy auto win với mấy bạn <10+

3 Lượt thích

Bác cho e hỏi , bác dùng tk zero sàn nào vậy ^^

1 Lượt thích

Mình sài Exness á bạn

2 Lượt thích

dạ , cảm ơn bác ạ ^^

1 Lượt thích

quá suất xác , chúc mừng bạn

2 Lượt thích

phải đọc tiêu đề 2 lần mới chắc là k bị nhầm :joy: :joy: :joy:

công nhận thấy kèo nhưng có dám vào kèo như chủ thớt hay không mới là vấn đề .
Cố gắng duy trì tháng đôi ba kèo như này thôi nhỉ :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

21R ngon quá. Đoạn nó lên gần key lv quan trọng thấy có mấy cái nến đỏ tưởng nó hồi lại, đặt lệnh ở đỉnh cũ mà tàu lại ko quay về đón :sleepy: :sleepy: :sleepy:

lệnh này 21R chắc kỷ lục của hội quán đây