Quy tắc Hội Quán: Mọi thành viên cần đọc khi tham gia

Mong a Trung tìm bn này, nhìn mà tưk

Mình nghĩ thành phần này là cũng mua lại Khóa học của mình từ các bên khác xong lại mang đi bán lại thôi bạn. Mấy người này thì đúng là mình không làm gì được nên kệ họ đi bạn :smiley:

4 Lượt thích

@Medio A có thể ghim phần tổng hợp các bài viết k thể bỏ qua trong hội quán lên đc k ạ, trc em thấy có mà giờ k thấy , có phần ghim đó tìm đọc lại dễ hơn ạ. Em cảm ơn.

@tranchuyen Tổng hợp các chủ đề không thể bỏ qua tại Hội Quán

1 Lượt thích

Cảm ơn bạn nhé :star_struck: :star_struck: :star_struck:.

2 Lượt thích

Do có phần thư viện rồi nên mình không ghim bài đấy lên nữa đấy.

dạ vâng anh. Em có đánh dấu trang rồi ạ, vì thấy phần ý tiện mà toàn bài hay thi thoảng rảnh vòa đọc lạ em thấy tiện.

Thế để mình ghim lại cho mọi người tiện đọc

2 Lượt thích

Em cảm ơn anh. :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

À hiện tại nó vẫn đang được ghim ở mục thông báo đấy bạn. Chắc do bạn đọc rồi nên theo mặc định nó sẽ tự trôi xuống phía dưới

2 Lượt thích

hello mn, cho Em hỏi . Em là người mới, sao trước có mục các chủ đề hay, trong đó có sắp xếp danh mục từng phần mà giờ lại biến đâu mất rồi nhỉ mn!

Tổng hợp các chủ đề không thể bỏ qua tại Hội Quán Chắc b tìm mục này à

1 Lượt thích

thanks bác đúng rồi! Bác cho Em hỏi có cái mục keylvel fake ý, nó nằm ở đâu nhỉ!

Mình nhớ là k có mục đấy, k biết có nhớ nhầm k. Nhưng mình thấy giờ trade theo ob thì k vào theo klv fake nữa

Mình toàn bị nhầm chỗ keylvel fake, kiểu như là keylvel fake có ob mình vào và bị sl ý

Vậy b đọc bài Mưu hèn kế bẩn trading - Bài 5 - Xử lý tình huống từ A đến Á này. Ở video mục bonus ad có vào lệnh mà nó chính là klv fake, muốn vào lệnh ở đấy thì phải kiểm tra xem có ob to hoặc ob ở klv quan trọng ở xu hướng chính trước, nếu k có thì mới xét vào lệnh tại klv fake chính là klv quan trọng + ob csd của con sóng đẩy nhỏ đấy

2 Lượt thích

ok bạn, mình cảm ơn nhé!!

1 Lượt thích