Nhật ký lệnh USD JPY mình đã vào

15 Lượt thích

h4 chuyển tăng thành giảm.key h4 ở trên như bạn vẽ cuối video đấy ạ.đó là nơi cuối cùng giá có thể hồi về.chứ key ở dưới như bạn vẽ đầu video k phải đâu ạ.đó là ý kiến của mình.hôm qua mình k sell lệnh này.mặc dù nó đúng sgk.

4 Lượt thích

Lần sau bạn nói to tý, rất thích xem ban review nhưng nghe hơi khó

2 Lượt thích

mình cũng bị toang lệnh này. nhưng đau cái là mình vào nhầm khối lượng toang 4R đau

1 Lượt thích

Lúc đấy mình cũng có vào lệnh nhưng lại là lệnh buy . Mn xem thử ạ ( lệnh không khớp ạ:(()
Mình chỉ nhìn h1 và m15 thôi ạ
H1

M15

1 Lượt thích

Nếu phát hiện H4 phá vỡ giả thì canh buy lên đc bác ạ, mà cho là phá thật thì đầu chỉ nghĩ đến bán

thị trường mỗi người nghĩ 1 kiểu với có ng mua ng bán. chứ ai cũng nghĩ như nhau k phải thị trường rồi

theo mình thì khi cái keylevel qt của H1 mà đã bị phá thì nó sẽ quay về keylevel của H4, vì khi keylevel dịch chuyển lên trên rồi thì keylevel qt củ nó không còn mạnh nữa.

1 Lượt thích

Gỡ đc kèo Uj chưa bác. Tối qua e gỡ đc rồi. Chạm klvp giảm đẹp

1 Lượt thích

giờ đóng lệnh là gỡ đc rồi bác ơi, mới chạy đc 1,5R

Bác cho e hỏi vì sao bác vào đc lệnh đấy vậy. Em thì đang canh hồi về mới dám sell.

1 Lượt thích

Bác kỳ vọng tp xa thế. E chốt khi chạm klvp H1 rồi. Tp 3.7R về bờ

bác đặt limit khéo quá về đến đó đã 3.7R rồi, bây giờ của em đang loanh quanh 1R, em đu đỉnh nhiều thể loại quá nên quen kiểu gồng :))

1 Lượt thích

KL quan trọng của m15 bị phá vỡ, đồng thời xu hướng hiện tại cũng là cấu trúc giảm nên em sell luôn, bác canh hồi rồi sell cũng đc

Mình đang giữ kèo này.

Quản lý lệnh chưa tốt chăng. Tí nữa chạm TP1 mà đang quay đầu về huề!

xíu xiu nữa là chạm key h1 rồi bro ơi, e cho nó là chạm rồi.bro coi lại

Thôi rồi. Chạm hay chưa chạm đây :slight_smile:

mình coi là chạm cho chắc ăn.kkkk

Thế mà lúc sáng nhìn qua không soi kỹ.
thì trường đi hay thiệc. TP thì cách vài points, limit cũng cách vài pips.

Ha ha. Nhưng cũng chả tiếc đc. THị trường mà. Đi thế nào ai mà biết.